Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumu iliyo-expire

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shukuru, Feb 27, 2009.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani eeh jana hom kulizuka ubushi wa hali ja juu..

    Eti sumu iki-EXPIRE itakuwa na uwezo wa kuuwa tena?

    Jamaa anasema eti ndio itakuwa sumu zaidi..mmh mimi naona kama si kweli kwa sababu si-imesha-expire....sasa ita'uwaje tena?

    We unasemaje? kama nitapata chemical proof itakuwa bomba
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itategemea na sumu yenyewe,kwa kawaida chemicals uwa na tabia ya kudicompose,in short to change to another substance.Sasa kama sumu wakati wa kudicompose ikachange to a more harmful substance hapo sasa ndo itakuwa balaa zaidi.Lakini ikiform a neutral compound hapo so ndo haiuwi tena.

    Anyway ni mtazamo tu
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sumu yoyote ina target sites of action katika mwili (wa binadamu au hata mnyama); depending on the active ingredient na chemicakl componets zake yafuatayo yawezekana;
    • Sumu kukosa nguvu endapo chmical structure ikibadilika component "kumeguka" na kuiondoa ile compound structure, kwa waliosoma medicinal chemistry wanakumbuka actions za sructures na vitu kama isomers etc
    • Pia sumu yaweza kuwa lethal zaidi kama decomposed au free molecules zake pia zina madhara
    • Pia yaweza kukosa ukali iwapo free molecule zake zinapoteza nguvu

    Lakini ndugu yangu!! Yote hayo ya nini? Yaani kuna mtu anataka kujaribu sumu? Mimi ningeshauri sumu ni sumu tu, iwe within shelf life au ime-expire… CHEZA NAYO MBALI
     
  4. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kulamba!! teh teh teh!
     
  5. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ha ha a ha ha h ha mshkaji we hunipendi yaani unataka niitest sumu kwa kuilamba? we! wacha kabisa.. je kama haija-expire vizuri.....
     
  6. Star

    Star JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila kilicho expired ni sumu
     
Loading...