Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumsung galax na blackberry torch

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ngarambe, Jun 9, 2012.

  1. n

    ngarambe Senior Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujuzwa simu kali za zilizo kwenye chat kwa sasa maana nimeambiwa ni bb torch na sumsung galax je ni kweli? Na kama kweli ni ipi bomba zaidi. Asante.
     
  2. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Zote mbili ukipiga upande wa pili anapokea. Zaidi ya hapo wewe unataka bells and whistles gani kwenye simu? Manjonjo gani unataka tudadavue? Naweza kusema Galaxy ina GPS kumbe mtu unaishi huku Kijichi kwa mpika Gongo, hata kwenye ramani ya dunia bado hakujaingizwa, GPS ikiwashwa simu inakuwa confused ina freeze. Sasa sijui wewe unahitaji nini kwenye simu.
     
  3. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inategemea galaxy gani? Kuna galaxy aina kbao, galaxy note, galaxy mini, galaxy s1, galaxy s2 nk. Ila ukishafka kwenye galaxy s2 unazungumzia mkali zaid ya wote. Na pia galaxy s3 imezinduliwa pia. Napia binafsi siikubali os ya bbery
     
  4. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wabongo bwana eti wataalamu wa simu!oya home vp? Ratiba ya menu(msosi) inaeleweka,namaanisha watoto wanapishana toilate?
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wataalam wa simu?! Aa wapi! kuna lumpeni au profesa yeyoye wa tz alishawahi kudizaini simu ya mkononi? Hawanaga ubavu wa kuunda hata phillips savvy!!
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I love ANDROID......





    Nachukia blackbery, I hate.... Sitakiiiiijj




    Natumia iPhone, it is not African friendly user!!!
    Ningejua, nisingenunua!!!!!
     
  7. B

    BARRY JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Profesa wa Bongo anauza bia, anauza kitimoto na kufuga mbuzi, unategemea nini hapo?
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    na ukiwapata wale walio endelea sana utawakuta wamejikita kwenye siasa za maji taka (ccm)
    na kutuibia wananchi na kutuletea maisha magumu kwa kuingia mikataba feki na kufanya ufisadi
     
Loading...