Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumry yapata ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PayGod, Dec 14, 2011.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wajamii forum, bus la sumry linalotoka arusha kwenda mbeya limepata ajali kwenye daraja la wami
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Vp limeua au majerui wangapi?

    Source??
     
  3. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pia na mimi kuna rafiki yangu kanipigia sasa hv kaikuta hapo wami, bado haijajulikana watu wangapi wamefariki, waokoaji wapo eneo la tukio wanajaribu kuokoa
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    source ni mim mwenyewe niko kwenye basi naelekea dar, gari limebinuka matairi yako juu, na watu bado wako kwenye gari hawajatolewa.
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    my god endeleeni kutujuza
     
  6. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    poleni sana wahanga wa tukio hilo, na mimi ndo kwanza nilikuwa nawaza hapa kumchukulia mdogo wangu tiketi katika bus hilo duuuuh..!! aiseeee sasa itabidi nimchukulie tiketi katika bus la champion kutokea hapa mwanza kuelekea dar...!
     
  7. F

    FRANK GILEARD New Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapa pole woote ktk ajali hiyo
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah...na sisi tunaoenda kuhesabiwa inabidi tuwe makini sana!
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Eti Champion, mkuu unaruka majivu unakanyaga moto!
     
  10. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani hizi ajali mbona zinazidi? Tena kipindi hiki cha kukaribia chris mass inabidi madereva wawe makni sana. Poleni mlioko kwenye ajali.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani champion
    huwa halipat ajali?
    Kama ipo ipo tu
     
  12. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haya magari ya sumry mbona yanapata sana ajali siku hizi? Mwaka huu kuna Sumry nyingine kutoka Arusha kwenda Mby pia lilipata ajali na kuua abiria kadhaa.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Baelezee
    bandugu
    bakuelewe
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Swali hili anaweza jibu kamanda wa kikos cha usalama au mmiliki kama c madereva,ila sumry TOO MUCH
     
  15. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafunga mwaka matajiri wa mapaka,poleni sana wahanga!
     
  16. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mara Green Star,tena Sumry. Swali langu ni je, kwa nini unatokea ajali nyingi sana za mabasi mwisho wa mwaka?
     
  17. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    watu wamepona?
     
  18. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh,ths one must be a complex number.sory 4u ol touched wth ths tragedy.
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mtoa habari embu tupe tena mrejesho... wamefariki idadi gani?
    Hizi ajali nyengine si za kawaida, zina mambo ya kishirikina.
    Japo nyengine kweli zinasababishwa na recklessness of our drivers.
     
  20. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani vipi majeruhi wamepata msaada?
     
Loading...