Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumry T.888 BWK. Abiria tumetelekezwa Makambako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MKUNGA, Jun 13, 2012.

  1. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,tumepanda bus la Sumry kuja Dar, limeharibika hapa nje ya Makambako toka saa 3 asubuhi, hawataki kuturudishia nauli,wametuahidi kutuletea bus jingine tokaMbeya wanatudanganya lipo karibu na halifiki.

    Hivi hii kampuni inapata wapi kiburi cha kunyanyasa watanzania?

    My take: Haya mabasi hayafai coz hata abiria wanasema ni mabovu,so ukiwa na safari ya Mbeya tafuta mabasi mengine.

    Hatimae tumeondoka saa 10:10 pm,mtuombee tufike salama,huku kusini usafiri shida ati na naambiwa haya mabasi ya Sumry ndio tegemeo huku.

    Update.
    Hii sasa too much,tumelikuta Sumry la MZA-DAR limeharibika maeneo ya Ruvu darajani,imebidi abiria wote wajazwe huku kwetu kama magunia vile,kwa kweli inasikitisha jinsi abiria wanavyonyanyasika.
    Final update.
    Nashukuru Mwenyezimungu ametuwezesha tumefika salama Dar.
     
  2. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlikuwa mnatokea wapi kama ni yale mapya kwa uzoefu wangu yana shida sana kwenye mfumo wa engine na transmission hii ni kutokana na uendeshaji mbovu wa madereva. hizo gari zina auto control.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Poleni ila wakumbushe mkifika late muendako wawape ela ya taxi au ya guest!
     
  4. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mpigie mwakiembe dr no 0782242526 atawasaidia ndio moja ya majukum yake tuliyo amepewa.poleni sana mkuu,au mpigieni kamanda wa kikosi cha barabrni awasaidie mkuu!
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii numba kila siku haipatikani.nadhani zilikuwa mbwembwe tu.
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Umesahau disturbance Allowance Comrade nayo ni muhimu wakapewa hawa jamaa,nilipata kusikia PM anamkono wake hapo nadhani hicho kiburi kinatoka kwa Pinda, mtoto wa mkulima aliemezwa na Mafisadi
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [h=2]T.888 BWK mbona gari mpya kabisa hii?[/h]
     
  8. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mbeya hadi Makambako ni mwendo wa saa kama 3 hivi. Na ku-mobilise basi jingine, dereva nk huenda ikachukua saa nzima. Sijui umesubiri toka saa ngapi, labda unapaswa kuwa na subira. Ila uwezekano wa kulala Morogoro uwe karibu, maana si rahisi mfike Dar kabla ya saa nne usiku!
     
  9. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe Mwakyembe ni fundi mekanika wa mabasi? Sikujua, ahsante kwa taarifa.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Watu hamna shukrani iyo namba aliitoa ili muwe mnampa kero!
    Na kwenye ulimwengu wa masoko feedback ya mteja ni muhimu kwa ajili ya kuimprove huduma!
    Ukikaa kimya nani atajua kwamba ulipata tatizo?
     
  11. ndinga

    ndinga Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana nafikiri wanasubiri basi la sumbawanga ama songea lifike Mbeya wawapakie sumry sio basi la kupanda.
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu: vuta subira mtapata usafiri mwingine, kurudishiwa nauli hapohapo sio rahisi sana sana mtaambulia majibu ya hovyo kutoka kwa kondakta na dreva wake kwani pesa huwa zinabaki kwenye ofisi zao wanapokatia tiketi labda ndogondogo za wao kunywa maji na kuonga kwa trafiki ndizo wanatembea nazo.
     
  13. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    poleni ila mi nawashauri muandamane mapaka kituo cha polisi kilichoko karibu ili kutatua
    suala la fedha si unajua wabongo hata bodi ya mikopo lazima wwndamane ili ankara itoke
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Fungueni matairi muuze mkagawe pesa za nauli wao si wanajifanya wajanja
     
  15. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Hapana mkuu. Uzuri wa mkakasi, ndani pande la mti. Sio vyote ving'aavyo ni dhahabu. Magari mazuri kwa makampuni mengi kama sio yote huwa wanayapeleka Arusha na Nairobi. Yakichakaa ndio wanayapeleka Kyela na Tunduma na Mwanza na Bukoba na /.....(Sema tena ni wapi kule?). SABCO alijipatia jina kupitia Kyela, alipolea sifa akanunua mabasi mapya na very comforting, lakini akayapeleka Arusha, Nairobi. hata HEKIMA na SCANDINAVIA walifanya hayohayo.

    Suluhisho ni kuwasusia kama alivyosusiwa TAWAQAL na MATEMA BEACH kwa kuleta mabasi chakavu, hawapo tena njia hiyo. ABOUD sijui kwa nini haendi Kyela wakati hata ofisi alifungua. Watu wa Kyela smart sana katika kumponda mtu anayejifanya mjuaji zaidi. Ni jadi yao, kumbuka Kawawa aliambiwaje alipoenda kufunga maduka ya watu binafsi ati maduka ya ushirika peke yake ndio yaendelee, alipotumwa na mkubwa wake Ng'walimu. Kyela, Ujiji na Bagamoyo wote dugu moya kwa misimamo.
     
  16. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sumry wana mabasi mazuri sana kwa nje lakini yasiyo na uhakika sana wa kufika safari,watu wa kusini nashauri tu kuangalia means nyingine za usafiri na sio kutegema hayo mabais kwa mfano songea wanabasi moja linalokwenda Dar liliharibika siku moja maeneo ya lutikira tulianza safari karibia saa 8 mchana.Haaminiki na kupata option nyingine ni suala zito
     
  17. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    usifate plate number kaka, chasis na engine ni mpya?
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Muulize Mizengo Kayanza Peter Pinda
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hizi namba hawa magamba huwa wanatoa ili kupata popularity tu kama vile kuuza sura kwani mara nyingi ukiwapigia kwa kutumia hizo namba hawapatikani!!
     
  20. E

    Enny JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kujua kama namba ni yake kweli mtumie M- pesa kiasi fulani then jina litakuja
     
Loading...