Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumry aendelea kuongeza gari baada ya vifo vya mohamed trans

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by major mkandala, Mar 24, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kubadili jina na kujiita na Sumry kutoka mohamed trans kuacha usumbufu wa watu na mohamed trans....gazi za sumry zimeanza kuongezeka mpya kila kikucha na hivyo kuhitimisha misemo ya watu kumbe vifo vya mohamed trans vilikuwa kafara...mmoja alisema kila vichwa Vitano vilivyokufa vinatoa sumry moja kila mwezi

    kazi ipo
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ulitaka kuongea kiswahili?
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    We Mkandala una uhakika na habari zako?
    Sumry Class na Mohamed Trans ni kampuni mbili tofauti kabisa, hata ukienda BRELA ambao ndio wanaosajili majina ya kampuni rekodi zinaonesha hivyo. Kama una maelezo tofauti na haya thibitisha kwa vielelezo.
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Jee huyo Mohammed Trans alirogwa na Sumry asitengeneze magari yake yanayoharibika au kuajiri madereva wazembe ambao pengine ni rahisi kwake?

    Tuache visingizio vya kukwepa lawama, ni management tu ndiyo inayofanya mradi wo wote ule uwe wa usafiri au kiwanda uwe endelevu.

    Tabia yetu sisi Watanzania ni kukurupuka na kuanzisha miradi bila ya kufanya utafiti au kuwa na ujuzi wa jinsi ya kuendesha mradi ule. Tukishindwa tunaanza mizengwe ya kurogwa.
     
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Major Mkandala,
    Nijuavyo mimi SUMRY ni kampuni ya zamani na imekuwepo pengine kabla ya Mohamed Trans. Sasa mimi sielewi unaposema Mohamed Trans kabadili jina. hebu fanya utafiti kidogo.
    Labda ingeingia akilini iwapo Mmiliki wa haya makampuni ni mtu mmoja.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Yaani baada ya kusoma posti yako................. nilichoelewa ni kuwa UNA IMANI KUBWA SANA NA USHIRIKINA................... na huyo mmoja aliyesema kuhusu vichwa vitano ni wewe
     
  7. m

    malaika224 New Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi hii habari ifanyiwe kazi tena na iwe published upya maana naona mnatuchanganya wana jamii...
    watanzania na mitazamo yao kidogo havileti maana juu ya ndumba!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Sumry sio Mohammed Trans mkuu! Kama huna information za kutosha usikurupuke kutoa mada usizo kuwa na uhakika nazo.
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umedanganya
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Kwa sheria za JF, huyu anahitaji ban kwa kuleta habari za uzushi ambazo hajaweza kuzitetea uhalisi wake. Ameleta mada tata na amekaa kimya bila kuitetea na anaoneka yuko online muda huu!
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Achaneni naye mwanga huyo....Kaathiriwa na imani za kishirikana,msameheni bure
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi ni vijimambo tu
    Next time kuwa mwangarifu kwa habari zote unazotuwakilishia hapa jamvini ..
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Major Mkandala kuwa na uhakika na unachokiandika.. Hueleweki Mkuu..
     
  14. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    hili nalo neno,......,ll
     
  15. M

    Mwano Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo jamaa ni mshirikina , yani hata maji usimpe maana anweza kuumwa akasema umemloga< mohd trans ni mtu wa shinyanga na sumri uliza utapata jib au neda ubungo wapiga debe watakwambia m, acha imani za kijinga, AMIN MUNGU.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naamini umetumwa kuja kumchafua Sumry wewe.
    Sumry hana uhusiano wowote na Mohamed trans na Sumry hajawahi badili jina toka enzi hizo ana fanya safari zake za Mbeya to Sumbawanga mpaka Mpanda alikuwa anatumia jina hili hili baadae biashara ilivyo tanuka ndo akaongeza njia nyingine na anazidi kuongeza njia kila kukicha> Sumry ameshika sana njia ya kusini huku ana vibus vidogo vinavyo kwenda Iringa- Songea, Songea-Mbeya, Mbeya-Iringa. Sumry kwa sasa yupo juu kwa huduma za mabus muulize Kaizer na Chrispin walifaidi huduma zake.
     
  17. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ajabu anajiita meja sijuhi kwa uongo na uzandiki!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    major mkandala
    Mods mtu kama huyu anatakiwa kuchukuliwa hatua tunaomba nidhamu ichukue nafasi, alicho andika hapa ni uzushi
     
  19. N

    Nanu JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    no research no right to talk. be sure of credibility and reliability on the info you want to share with the forum!!
     
  20. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa ndio ma great thinker wetu hapa JF... no research no right to speak!nijuavvyo mimi hawa Sumry walijizatiti na barabara za nyanda za juu kusini hadi majuzi wakaamua kujitanua TZ nzima, kwa sasa nadhani hii ni kamouni bora ya mabasi TZ.
     
Loading...