Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Summry ya Kigoma - Dar yapata ajali mbaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibirizi, Nov 18, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Gari ya abiria Summry ambayo ilikuwa inatoka Kigoma kwenda Dar leo imepata ajali mbaya maeneo ya Kifura karibu na makao makuu ya Wilaya ya Kibondo, bus hilo limegongana uso kwa uso na gari aina ya Scania huku likiwa na tela ambalo limesheheni mzigo wa cement, majeruhi waliwahishwa hospitali ya wilaya ya Kibondo wakati majeruhi kama wanne wakiwa hoi sana, dereva alipona ingawa naye majeruhi, lakini baadaye askari polisi walionekana wakihaha kumsaka dereva kwa kukagua kila gari inayopita.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,737
    Likes Received: 1,307
    Trophy Points: 280
    Hizi sumry zinaendeshwa kwa kufata sheria zipi make yawezekana brake hazina,matairi vipara,madereva bangi,wamiliki bangi,sait mila ubao
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tuone kama watafungiwa
     
  4. M

    Mr. Teacher JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Sumry now wanaongoza kwa ajali: wafungiwe ASAP!!!!!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hawa hawafungiwi, watafungiwa hao wengine akina Dar express!
     
  6. M

    Mr. Teacher JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Kha, why? Kwa hyo waendelee kuua?
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kufungiwa maana sio competitors wa kampuni iliyo mbioni kuanzishwa na Ridhiwan Kikwete. Ila Dar Express ambao ni serious competitors kwa kampuni yeyote ya usafiri wa abiria especially kati ya Dar/Arusha/Nairobi lazima wafungiwe kwa kusababisha ajali za kubuni!
     
  8. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    si mali ya wakuu wa nchi
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mmiliki ni nani?
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Poleni sana mliopata ajali na muugue pole. Halafu ajali hiyo niya kawaida tu mpka dereva na yeye ni majeruhi..
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni makafara wao wamezidi, kila ukisikia ajali kitu cha kwanza unawaza siyo Sumry hao!!!!!!!
     
  12. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tunawatakia majeruhi kila la kheri. Mungu na awasaidie wapone haraka.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mizengo Kayanza Pinda.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jamaa mmoja hv mwarabu yup sumbawanga uko..
     
  15. M

    Mr. Teacher JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Duh, nimekupata!!!
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ama kweli wewe ni mtoboa siri.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hayuko peke yake, ingekuwa hivyo angeshapotezwa kwenye ramani.
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Son of a peasant. habari ndo hiyo kama hutaki kasage chupa unywe.
     
  19. M

    Mr. Teacher JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Dereva kuwa majeruhi sio justification eti ni ajali ya kawaida!!!!! Dec last yr bus 2 za kampuni ya super feo walikuwa wakishindana wao kwa wao, after 1hr journey superfeo la pili likaanguka baada ya dereva kuishindwa kona just b'se ya kumkimbiza mwenzie, watu kadhaa walikufa, dereva alikatika mkono, zen we cant justfy kuwa ilkuwa ajali ya kawaida just b'se dereva didnt die!!!
     
  20. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kwa ajili ya mabasi Summry!!! Nitakuwa sina shukrani kwa Mungu
     
Loading...