Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Summer Breeze BBQ in Chicago

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Geeque, May 19, 2009.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Karibuni Wote Hii Saturday 23rd of May (Memorial Weekend) ndani ya Chicago kwenye BBQ ya nguvu na Dance Party. Kama una swali lolote usisite kuwasiliana nami.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    Last edited: May 20, 2009
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Cuppy get ready...
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Karibu sana Mazee halafu si kuna ile mitaa unakaribishwa na red carpet na mambo Red Light Special hahahah.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...kule napataga red carpet treatment...
     
  5. G

    Geeque JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naweza kukutafutia hata backup plan ha ha ha.
     
  6. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa bana mazee mbona unatoa mwaliko dakika za mwisho? Yaani mida hii hata ticket za greyhound ni zoezi...
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Acha ubahiri wewe...au Labor Ready wiki hii hawana day waka?
     
  8. G

    Geeque JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Actually Quemu Memorial Weekend ya mwaka huu ndio the cheapest kusafiri kutokana na airlines nyingi kushusha bei zao sababu ya matatizo ya uchumi ambaoyo yamesababisha watu wengi kupunguza kusafiri. Yaani ukichukua zile packages za Hotel+Air+Car Rental ni so cheap. Karibia Karibia Mazee.
     
  9. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wamenipeleka kwenye cafeteria ya kajicollege nikaoshe vyombo wiki hii. Masaa yenyewe machache (4 kwa siku) halafu eti wananilambisha $5.50 kwa saa. Uncle Sam nae anakinga mkono (bila hata aibu) hapo hapo. Sasa greyhound itapandika kweli??

    Halafu isitoshe hii mitoto ya college inafanya ndalilo...kila dakika inasogeza mivyombo. Hawana adabu kabisa...natamani wangejua jinsi ninavyoheshimika kjijini kwetu.
     
  10. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Pouwa nitacheki.

    Duh lakini visa nayo ni zoezi lingine. Ngoja niwasiliane na ubalozi sasa hivi....naweza nikai-fluke...lol
     
  11. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hahah uko kwenu hakuna minimum wage nini? Fanya fanya usogee mpaka ATL alafu tutaendesha mpaka uko juu(joking).
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    May 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Kima cha chini si kiliongezwa? Sasa inakuwaje Labor Ready wanakulalia hivyo?
     
  13. G

    Geeque JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi nilidhani Visa unajigongea tu Mazee, chonga muhuri bandia halafu mambo iwe mswano.
     
  14. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tatizo nikifika ATL naweza kuishia Quincy (hivi hii joint bado ipo?)
     
  15. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Well, chagua moja ulambe 5.50 au chikano wanyakuwe mzigo kwa 4/hr.. chaguo ni rahisi kweli....
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho kutia timu ilikuwa lini?
     
  17. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Haaaa sio rahisi. Tena siku mambo ndo yamekuwa magumu kweli. Inabidi visa ipite ngazi tatu kabla muhuri haujagongwa - mama mkwe, mama watoto, na princess. Mmoja wao akikunja sura tu...nimekwisha...lol
     
  18. G

    Geeque JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    duh kazi unayo Mazee hapo ni kizingiti juu ya kizingiti labda ujifanye una semina endelevu kama za Kikwete.
     
  19. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ATL au Quincy? Mara ya mwisho kuja ATL ilikuwa kama mwaka uliopita hivi. Quincy nilienda mara ya mwisho baada ya kui-renovate na kuipanua kuwa kubwa. Kabla "wanaija" hawajaipiga kibiriti kuvuta insurance (rumor had it). Lakini nilisikia kuwa waliitengenza tena...
     
  20. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Una maanisha Queens? pale muulize NN mzee wa zipompa pompa ndio atakuwa anajua status yake.
     
Loading...