Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumbawanga vijana wagoma kwenda kulala

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 1, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kutoka Rukwa, vijana wamekataa kwenda kulala wanasubiri matokeo ya uchaguzi. Wenyewe wanasema "hakuna kulala, mpaka kieleweke"..
     
  2. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,184
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Mkuu MJJ,
    Hata mimi hapa hakuna kulala...tupo pamoja mkuu!
    Mungu amesikia kilio chetu na ametutembelea kwa mwale wa moto!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    inatia moyo kwa kweli hali hii jamani, am proud to be forces for change (dot.com generation)
     
  4. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Imesimama mbaya wazee!
     
  5. c

    chanai JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu kweli watu wameamua kujikomboa
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kujikomboa kwahitaji kujitoa mhanga kiujumla
     
  7. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi Musoma Mjini? hakuna mwenye taarifa za huko?
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwa mwamko huu, tume itabidi itekeleze majukumu yake kwa haki, la sivyo yananukia ya kenya!!!:A S angry:
     
Loading...