Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumbawanga mjini hapatoshi! Je watachakachua?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ESCO, Nov 1, 2010.

  1. E

    ESCO Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Hali ni tete Sumbawanga Mjini. Waziri Mkubwa atia Timu Kunusuru Chama. Matokeo yanasuburiwa kwa hamu. Mabomu yaanza kutumika kuwasambaratisha wafuasi wa upinzani.
    Wenye data zaidi leteni.
     
  2. B

    Babasean Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atuepushie mbali haya machafuko yanayoelekea kuletwa na hawa jamaa wa ccm.
     
  3. E

    ESCO Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mabomu yanaendelea kurindima Sumbawanga Mjini. Matokeo ya awali toka kwa makada
    UBUNGE - Yamsebo (16,868) wa Chadema , Aishe (16,765) wa CCM.
    Matokeo ya Rais yametangazwa, ya UBUNGE hadi saa usiku!
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ya Urais bado Mkuu!!! kwasababu wale wasimamizi wa kura eti wanasema kura ZENYE MGOGORO badala ya KURA ZILIZOHARIBIKA!!! hii inaonyesha kuna walakini fulani wanataka kuchakachua mambo...ngoja wapigwe juju sasa.....:smile-big:
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana Yamsebo!!!
     
Loading...