Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumbawanga kama arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Man 4 M4C, Oct 13, 2012.

  1. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pale suwanga timu ya klampeni ni kama Arumeru,mawakala kama Arumeru. Pia sasa hivi bendera chuma mlingoti chuma. Wewe fikiria ccm walipata kura 17328 na cdm kura 17132 walituzidi kura 196.Angalia yafuatayo:

    • Matokeo walichakachua.
    • Watu hawakuamka kama sasa hivi.
    • Tayari tumewashinda mahakamani mara mbili.
    • Tayari Baba yao kaamua kupumzika siasa.
    • Tayari wamemalizana neki na uvccm kwa kuweka watoto wao.
    • Msukumo wa mikutano ya cdm ni mkubwa sana kuliko hata kwa shishiemu.
    • Kura 196 zitapatiokana kwa waccm pekee waliojitoa kurudi cdm na wananchi waliokuwa hawakupiga kura.
    • Wazee wengi amabao ni shishiem wameendelea kufa na waliobaki wamekata tamaa na wengine wamejivua gamba.
    • Wananchi wanataka mabadiliko.
    • Mkapa kakubali matokeo baada ya kupigwa Arumeru.
    • Sumbawanga maeneo yao pia yamevamiwa na mtoto wa mkulima anatoka kwao.
    • Mtoto wa mkulima ameproof kuwa yeye ni mtoto wa bepari.

    Hapa watapitia wapi mafisadi,labda wakapitgie mabwepande.:A S 465::spy::director:
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Halafu Lusinde ndo atakaeongoza kampeni, shauri yake akitukana tu huku namchukulia radi ya buku jero pake chipu namrarua nayo!
     
  3. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Pale lazima tupige mimba nyingine ni muda tu ngoja ufike!
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Aiseee Mafreemasons ni majiziii we acha tu!! Kwa analysis hii Lusinde lazima amwage mitusi ya noma, maana anajua hana la kupoteza!!
     
  5. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 613
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Viva m4c, wataijua nguvu ya uma ni nini? Nasikia meneja kampeni wao atakuwa lowasa na lusinde huku nchemba akitafafuta .....usiku kama igunga
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dawa ya nchemba imeanza kitumika. Mwambie huko hakuna risasi bali ni radi tu.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wakuu Hebu nijuzeni kampeni zinaanza rasmi lini?
     
  8. m

    mdunya JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shy mjini walichakachua eti wakazidi kwa kura 1. Wakaona bora waue, halafu bwana mkubwa akateua mchakachuzi kuwa naibu waziri! Aibu
     
  9. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yani huyu ndio kiongozi wa kampeni, mbona ushindi kwa CDM tayari
     
  10. m

    mishalejuu Senior Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ZZK, apewe aongoze kampeni huko Swanga... maoni wana JF mnasemaje?
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hataenda kutangaza nia..
     
  12. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lusinde ugolo,2015 hana jimbo! akazane kufisadi kama walivyozoea!
     
  13. n

    nemasisi JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,798
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zitto anakubalika sana s,wanga, huyu hakwepeki kama cdm wanataka ushindi wa mapema..hata kura za cdm 2010 alichangia kwa kiasi kikubwa sana mie natishwa na hizi propaganda anazofanyiwa na baadhi ya watu humu jf
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    M4c daima. Tulianza na mungu!.........mwenye jibu anipe, kama hamna nipeni mji : ritz.zomba, na kundi lenu hamruhusiwi kushiriki.. Vigezo na masharti kuzingatiwa.
     
Loading...