Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye kuongoza nchi mwaka 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by lukubanija, Aug 23, 2010.

  1. l

    lukubanija Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 9, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kuwa aliye wahi kuwa waziri mkuu katika awamu ya tatu ndiye pekee mwenye uwezo wa kuongoza nchi kwa tiketi ya chama cha mapinduzi
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Source?
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Haitatokea!!! na analifahamu hilo hivyo hatajisumbua!!
     
  4. l

    lukubanija Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 9, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama si yeye nani unafikiri atateuliwa katika orodha uliyonayo?
     
  5. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii naifananisha na ile hadithi ya Bulicheka.
     
  6. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hussein Bashe
     
  7. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwani kamati kuu ya halmashauri kuu ya chama chao imekaa lini kumteua? Hawa jamaa si ndo wanendelea na kampeni za uchaguzi wa mwaka huu!!
     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    right thing at the wrong time. umetumwa ku-distort attention zetu kwa WS na JK na vita yao ya uraisi.
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseeeeeeeee
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,529
    Likes Received: 2,533
    Trophy Points: 280
    Aiseeeee kama ulikuwepo hawa ni wale wale wanaleta habari zisizo na kichwa wala kichwa tena bila source.
     
  11. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anafaa kuongoza nchi. Hana scandal, ana uzoefu wa miaka kumi kama PM ktk serikali iliyokuwa na mafanikio makubwa, ana integrity, ameongeza elimu itakayomwezesha kuongoza kwa weledi zaidi na pia ni mtu wa watu.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,962
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Tunapaswa kujitahidi tusile matapishi tukishatapika hata kama tuna njaa ya kufa mtu!
     
  13. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sumaye is not sm,art enough for the job. In fact he is " zero"-he was good for Mkapa, used and dumped!
     
  14. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani Tanzania elimu,afya vina nafasi ktk mambo ya uongozi?
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kumbe wewe umekuja na tungo tegemezi inayotakiwa kukamilishiwa hapa jf siyo? kawaulize walikwambia
    kuwa yeye ndiyo mwenye uwezo pekee ebooo
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Atakuwa ni mmmoja kati ya Mawaziri waliopita bila kupingwa mwaka huu jimboni......:becky::becky::becky::becky:
     
  17. M

    Mutu JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu junior member kaleta hii maada kupunguza makali ya kudiscuss kampeni

    inayoendelea ,vijan wa mkwere hawa ahaaaaaaaaaaa

    mna jaaa sana humu kudadadeki
     
  18. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    God forbid! I beg, I beg!!! Hell no, say it ain't so!!!!
     
  19. minda

    minda JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    tena huenda ni upande wa pili wa jeykey au MS.
     
Loading...