Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye kafuata nini ubungo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gbollin, Nov 2, 2010.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    LICHA YA KUTANGAZA MATOKEO YA UBUNGE JIMBO LA UBUNGO NA MNYIKA KUSHINDA LAKINI WAZIRI MKUU MSTAAFU SUMAYE YUPO HAPA ANATANGATANGA HUKU NA KULE. SWALI:- KAFATA NINI HAPA? WANATAKA KUCHAKACHUA KULA ZA URAISI. TUMEWASTUKIA...............PIPOZZZZZZZZZZZZZ.....!!!!:israel:
     
  2. m

    mdaumie Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana maslahi binafsi hapo Ubungo
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Mwambieni Mnyika asisahau kulinda kura za Rais wetu!!
     
  4. K

    Kwayus Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina wasiwasi sana na matokeo ya kura za urais
     
  5. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunamfuatilia kwa ukaribu zaidi kuona nini kafata hapa huyu jamaa. Nguvu ya uma haizuiliki hata kidogo. Chadema Juuuuuuuuuuuuuuuuuu:smile-big:
     
  6. L

    Lorah JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa wazee wazamani wanalinda AMANI jamani, pamoja na kumsifia KIKWETE wanajua ukweli kwamba mtoto akinyea mkononi kwao huwezi kuukata mkono,... ameenda kuwatahadharisha wasilete mzaha na maisha ya watanzania......
    Mungu saidia Kura wanazochakachua ziwageuke


    I wish WAITARA angekuwa ndio mkuu wa jeshi kwa sasa, mkwere asingekuwa anajichekesha ki hivyoooooooooo

    Du sijui niombe mkoloni arudi tenaaaaaa

    Angalao tulikuwa na shule nzuri na hospitali nzuri.............................
    pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sumaye na mshindwa kuna undugu labda!!???
     
  8. m

    msasa Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipati picha wananchi wanavozingira vituo vya kuhesabia kura kama ingekuwa enzi za IGP OMARI MAHITA
     
  9. U

    Umsolopogaas Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zama za Mahita na Waitara zimepita. Zilikuwa zama za Personal Power. Sasa tunaingia katika zama za Peopleeeeeees' Poweeeeeeeer.
     
Loading...