Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye Hakutajwa Orodha ya Mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wambugani, Oct 10, 2012.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo kakutuma utukumbushe? Kama hakutajwa basi nae awataje sio kutuletea mipasho.
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ungesema hakuwa fisadi wa EPA na RICHMOND utaeleweka labda
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Walimsahau, alitakiwa kuwemo kwenye ile orodha!! Kama asingekuwa fisadi angehakikisha kuwa wale wajumbe wa tume ya Warioba wamekula kiapo kabla ya kuanza kazi yao na hivyo ingewalazimu yeye na Mkapa kutekeleza yale yaliyopendekezwa; hawakuwaapisha makusudi na ndio maana hawakutekeleza mapendekezo ya tume kulinda ufisadi wao.
     
Loading...