Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye ateta na chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Musa msewa, Oct 5, 2012.

  1. M

    Musa msewa New Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu mstaafu Mh Frederick Sumaye yupo kwenye majadiliano na viongozi wa chadema kwa ajili ya kujiunga na chadema. Source Gazeti la Mwananchi la leo
     
  2. l

    lukatony JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Akili zako kama za baba mwanaisha!!!!!!
     
Loading...