Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumaye akutana na waandishi wa habari; afafanua msimamo wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Mar 25, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimejiunga na TANU Youth League mwaka 1969, na baadae TANU mwaka 1972, mimi ni mwana CCM tangu kuanzishwa kwake 1977 na ni mjumbe wa NEC

    Zaidi: Fuatilia posts chini (in summary)

     

    Attached Files:

  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sina uhusiano mbaya na UVCCM, sina uhusiano mbaya na yeyote ambaye ni mwana CCM.

    Napenda kuongelea kuhusu 2015, sijaamua kama nitagombea au sitagombea
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wananchi ndio wenye uwezo wa kila jambo katika nchi, wananchi ndio wanaopiga kura na ndio wanaoamua nani awe kiongozi na nani asiwe.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Makundi matatu yanayoamua nani awe kiongozi ni WANANCHI, CHAMA anachotoka mwanasiasa na DOLA
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwanini nimewaita?

    Kumeibuka malumbano ndani ya CCM na UVCCM kutokana na matamshi ambayo yanakanganya na mimi ni mmojawapo ambaye nimeshambuliwa sana.
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nipo hapa kwa niaba yangu mwenyewe, sijatumwa na yeyote na SIMSEMEI YEYOTE. Nipo hapa kama Frederick Sumaye.

    Ningeyapeleka kwenye chama hasa NEC lakini kwakuwa na wenzangu wameanza kwa mtindo wa kuitisha vyombo vya habari nami nafuata utaratibu huo
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Lengo si kushindana wala kupimana nguvu, lengo ni kuweka uwazi kwa wananchi watambue uhalisia
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuona wananchi wanavyoyapokea maandamano ya CHADEMA na kwa hamasa kubwa nilishauri CCM itoe ushirikiano kwa serikali kwa kuyajibu wanayotoa CHADEMA ili kuweza kuweka hali halisi. Mimi kusema CCM ifanye sikumaanisha MIMI SIMO.
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ahsante endelea kutujuza
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Aidha, sijasema serikali isifanye kazi yake. Waziri Wassira amefanya kazi ya serikali vema tu
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kiongozi nakupata ..endelea kutuhabarisha
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Katika utaratibu wa kawaida, chama kinafanya kazi yake baadae serikali inakuja kumalizia yanayobakia. Kama kazi ya siasa haijafanyika vema na chama basi serikali hubeba lawama zisizostahili.

    Malumbano ya kisiasa hujibiwa kisiasa, CCM walitakiwa kuwajibu CHADEMA na si kazi ya serikali kufanya kazi ya kisiasa
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ngoja nisogeze popcorn zangu maana inaelekea ana mabomu anataka kuyamimina hapa
     
  14. W

    WildCard JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni DOLA na CHAMA. Wananchi wanaburuzwa tu kwa chaguzi za Tanzania.
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    CCM inafahamu kazi ya kisiasa na kimekuwa kikifanya hivyo tangu zamani. Viongozi wetu wamekuwa wakifanya hivyo kwenye kila ngazi. Ni shughuli ya chama na haihitaji maamuzi ya vikao.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    leta nyeti mkuu...hii kitu hairushwi live kwani
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Akiongea Sumaye linaonekana tatizo kubwa na tena ni utovu wa nidhamu. Nimeshutumiwa na hata kutukanwa na wengine ndani ya chama
     
  18. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu!

    I feel sorry for Sumaye! walimrushia makombora na mpaka leo inajulikana ni fisadi! leo hii UVCCM wanacheza michezo ile ile ya akina JK!

    I believe huyu jamaa let say anakuwa rais kundi la JK litapata shida sana, wanampinga kwa nguvu zote wala asiwaze kuwa rais

    Any one help: je kwa sasa sumaye na Lowasa uhusiano wao ukoje?
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sumaye bana ananifurahisha sana na kauli zake
     
  20. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Na bado mnamsikiliza? kweli tz waandishi wa habari hakuna ni majungu tu y don't you walk out?
     
Loading...