Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumatra

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Lawkeys, Apr 3, 2012.

  1. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wadau nimeitwa kwa interview SUMATRA (Legal Officer). Niliomba kazi muda mrefu baadaye nikapata kazi sehemu nyingine. Ninafikiria kupotezea ikiwa hela yao sio ndefu sana. Tafadhali nishauri package zake zikoje nijipime?
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    kwani mwanang na job nyingine mpaka hii uipotezee...
    mi natafta ata ya kchimba mashimo hata wakinipa laki moja no jobs in town na life iz tyte
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    nenda bwana ujaribu! si unajua package zao zina base kwenye government.nenda ujaribu
     
  4. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nakushauri usiende ili upunguze ushindani katika usaili kwa wengine walioomba!!
     
  5. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kaka siku nyingine usiulize maswali kama haya, watu wanatafuta kazi hata ya fifty thousands per months ili waweze kujikwamua wewe unauliza nini? Sasa ninaamini ule msemo aliyeshiba hajui njaa. Anyway labda ungeliweka swali lako hivi.."Wadau kuna mtu yoyote anaweza kunipatia taarifa za package za sumatra? au Sumatra wana mishahara mizuri? Instead ya kusema unataka kupotezea.
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    kweli bana ulichsema cha maana watu huwa hawajui nini cha kuuliza wap na wakati gani ndio yaleyale ya mkapa na lusinde arumeru
     
  7. wasaimon

    wasaimon R I P

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiende kabisa maana huna shida na kazi waachie wengine hiyo nafasi.
     
  8. L

    Liliy Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwa unajua huna shida na kazi za Sumatra kwa nini uli-apply ?? Mwanzoni hukufikiria kuhusu package zao au unaogopa interview? Watu wanapalilia wewe unasema eti upotezee?? Nyie ndo wale wale mnaoangalia mishahara bila ya kufanya kazi upate experience ili siku moja uje kupata kazi unayoooitaka kwa kiwango unachotaka( PACKAGE) maswali mengine mnatafuta watu wakujibu vibaya , wenzako wanaangaika hata kuitwa kwenye interview hawajawahi wewe unauliza pumba
     
  9. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani na zile nafasi za wahasibu walizotangaza vipi?walishaita watu?
     
  10. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    kama una kazi na wamekuita ujue kazi yako ya sasa hailipi vizuri kama yao,we nenda usipotezee
     
  11. w

    wakutomboka Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakat wengine tuna shida ya kuitwa kwenye interview, wengine wanazikimbia!
     
  12. n

    ngulla Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipatie hiyo nafasi mimi, nashida na kazi hata ya elfu hamsini.
     
  13. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Thanks for a fair note
     
  14. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwa nini uliomba?

    usitubabaishe hauna uwakika wa kupata kwani umeshazoea kupachikwa na jamaa na marafiki zako wa karibu Hata hapo ulipo umewekwa na mtu






    najua unatucheka na kutukebehi siye akina kajamba nani ILA ipo siku nasi tutafurahi na kucheka kama wewe




    NB: HAYA MAISHA BWANA TUSICHEKANE ILA TUOMBEANE DUA
     
  15. m

    masele87 New Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wengine cjui vp watu tunataka hizo interview wee unakimbia
     
  16. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,863
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Jamani Huyu anawazingua anaitamani hiyo kazi na keshapiga pasi mguu zake za xmas kwa ajili ya interview!
     
  17. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu mi mwenyewe kajamba nani pia. Mbaya zaidi ni kwamba nina upper second kali na ya heshima lakini nimesota kusaka job for 2.5 years. Ukweli ni kwamba neema imefunguka ghafla. Sijawahi kumdharau mtu hata siku 1. Usivunjike moyo jaribu tena. Nimetuma applctns zaidi ya 60 lakini nilikuwa napigwa chini mpaka zile amba ninazidi vgezo.

    Nishauri, I am a just man, sijawahi kupendelewa na sipendelei mtu ila merits. Nikipata, who knows, utapata pia.
     
  18. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utapataje interview wakati unajibu vitu ambavyo hukuulizwa. Acha negative attitude. Ndio nyie mkifika kwenye interview mnaonekana disperate! Ulitaka nimuulize nani sasa? Huko ni kuninyanyapaa. Kama huna jibu ukikaa kimya umeambiwa utaadhibiwa? Know that I honestly asked, pleeeeease!
     
  19. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si kweli mkuu, mbona unadanganya umma. Ninataka hela sio kazi, it will make no sense kama hakuna substantial difference na kazi niliyonayo sasa afu niache kibarua niendee kwenye interview. We taja mpunga wanaotoa kama nilivouliza acha negative attitude.
     
  20. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ombi lako liko juu ya uwezo wangu mkuu. Endelea kufanya applications. Ondoa hobbies na mbwembwe kwenye CV eleza kwa upana zaidi umewahi kufanya nini kinachohusiana na kazi unayoomba.
     
Loading...