Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"sumatra tunaweza" hili tangazo la kipuuzi kweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani imagine serikali imewaamini kawatengea na fedha
    kadhaa kuweza kusaidia swala la usafirishaji
    wanadiriki kutanga"sumatra wakishirikiana na mashoka a mart"
    wameanza zoezi la kukamata magari
    sasa kama mmeaminiwa na kuajiri watu kwa ajili ya kusimamia usalama barabarani kwa nini mnawakimbilia hawa majembe;israel kuna dili gani linaendelea jamani;hili tangazo naona ni kujizalilisha kama mmeshindwa kabidhini m,adaraka kwa wenyewe wenye uwezo waingie mtaani sheemeji
    nalaani ushirikiano huu wa majembe na sumtra unachochea rushwa kama amuamini nendeni ubungo kuna magari kama dar xpress anatoza 25,000 mpaka 30,000 iweje mengine yakamatwe hawa waruhusiwe wakati mwingine wanaomba chai live na makoti yao kama waokoaji wa "haiti'"
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo ndipo wanaponikera kwenda kuajiri kampuni kukusanya madeni wakati wanawafanyakazi kuliko kuingia mkataba na kampuni ingine kwann usiwaandae wafanyakai wako uwape pasenti fulani kwa kila mdeni utakae kamata mbaona tanesco wakitangaza msako wanakuja wafanyakazi wao na wanafanikiwa wanajipanga mtaa kwa mtaa
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    10%
    ndugu hili ni janga la taifa kuliko ukimwi
    sijui na itachukua muda kuelewa hili
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    polepole tu ufisadi utatokomea tusichoke kusema
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    amina na iwe hivyo
    imani zetu zikatuponye
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe hujui kila tenda siku hizi ni majembe action mart.Nadhani kuna Kigogo mwenye nguvu kubwa mwenye hisa ndani ya hii kampuni.
     
  7. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni ajabu kwamba uwepo wa SUMATRA yenyewe ni utata mtupu dhidi ya kodi zetu. Wafanye kazi basi ili kudhihirisha umuhimu wao wameshindwa hii inaonyesha kwamba hata uanzishwaji wake ilikuwa ni namna ya kuwapatia kazi watoto wa shemeji. Wameajiri kampuni nyingine!! Heeeeh kumbe kazi yao ninini? Jamani Tanzania aibu tupu, haya mambo kwa kweli yanachefua.
     
Loading...