Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sumatra na upandaji wa nauli

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rukiko, Mar 31, 2011.

  1. R

    Rukiko Senior Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 199
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kati ya maswali ambayo huwa najiuliza na sipati jibu ni-kwanza,vipi sumatra wanashindwa kudhibiti daladala kujipandishia nauli kiholela- hasa jijini dar? pili; hivi wakati wa mwaibula hakukuwa na upandaji wa bei za mafuta huko yanakotoka? tatu, inakuwaje mwaibula alionekana kufanya kazi nzuri kuliko sumatra-ukizingatia uwingi wao?

    sasa, jana nimepanda gari moja kwenda goms toka kariakoo, ikionyesha kuwa nauli yake ni sh 350 kuanzia mchana huo wa jana,na ticket ndio ilivyosomeka(nimeambatanisha ticket). Lakini watu walilalamika sana, inakuwaje asubuhi tumelipa mia tatu sasa mnasema mia tatu na hamsini. pamoja na kulalamika kwao waliishia kulipa-nafikiri baada ya kuona hawana pa kupeleka malalamiko yao-pengine. wasiwasi wangu ni kuwa ni lini sumatra imetoa tamko jingine baada ya lile lililoanza kutumika march 10,2011 kuhusu upandaji wa nauli tena. je hii haionyeshi kuwa ndani ya kipindi kifupi tu kila maeneo yatakuwa yanajipandishia nauli tu ili mradi yameweza kuchapisha ticket?
    kama kuna mtu wa sumatra humu anisaidie
    goms.jpg
     
Loading...