Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumatra mnadili gan na nauli za loliondo zisiipunguzwe..mnafanya kazi gani ??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Nimejiuliza iweje leo hii nauli inapandishwa kwa kuptia sumatra lakini hizi za loliondo watu wameamua kukaa kimya..je wakurugenzi wa sumatra mna dili na haya mabasi ama haya magari ya safari
    iweje wameomba vibali vya kupeleka tourist leo hii wanapeleka abiria loliondo kwa bei za ajabu hivi mbaya zaidi hata mabasi mmeyakalia kimya kabisa kama vile mnakula cha juu

    UPUUZI WENU WA DAR ES SALAAM KUOMBA PESA MUWEKEWE KWENYE SITI YA PEMBENI UFE ..MSIJE TAFUTA LAANA NAWAAMBIA MKIWA MTAKWENDA KINYUME NA MATAKWA YA BABU NA MUNGU WAKE BASI MVUA YA LAANA IWWAANGUKIE KILA ALIEHUSIKA NA UPUUZI WA KUKUBALI KUPANDISHA NAULI
     
Loading...