Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sumatra-Madereva wa usafiri wa umma kikomo miaka 30-60

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MGOGOHALISI, Aug 29, 2012.

  1. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mamlaka ya usafiri wa majini na nchi kavu inajiandaa kuleta hoja kwa wadau kuwa umri wa wanaoongoza vyombo vya usafiri wa umma kwa nchi kavu(magari ya abiria) na majini(meli/boti za abiria) uwe kati ya miaka 30 hadi 60 (inclusive)

    =======
    hoja kama hizi kwa upande wangu ni zile za watu wanaoshauriwa na wake zao kisha asubuhi wanaibuka nazo ofisini. Hivi vichwa vyote pale Sumatra vinakaa na kujadili utumbo kama huu na kuufanya ajenda ya kulipana posho!!!!!

    mawazo yenu hapa tafadhali
     
  2. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    .... source gazeti la mwananchi la leo
     
Loading...