Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sumalee afiwa na mama ake mzazi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Zuia Sayayi, Apr 17, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Msanii na mkali wa wimbo wa hakunaga Sumalee Amefiwa na Mama ake mzazi:
    pole sana suma
    &
    R.I.P Bi.Hindu
    source:
    Ukurasa wa Facebook wa EATV
     
  2. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sn sumalee, yote ni mapenzi ya mungu na sisi sote ni marehem watarajiwa, kazi ya mungu haina makosa. R.I.P BI HINDU.
     
  3. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    daaah! yani kaimba hakunaga tu? anyway R.I.P mama sumalee
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kwani bi hindu ndo mama yake sumalee?
     
  5. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole suma.
     
  6. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole suma lee na Mungu akutie nguvu.

    R.I.P B. Hindu
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    pole mzee wa hakunaga
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole sana sumalee kwa kuondokewa na mama ... jipe moyo yote ni mipango ya mungu
     
  9. ram

    ram JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Pole sumaLee! R.I.P mama Suma

    Naona mwasema mamake ni bi Hindu, ni bi Hindu huyu wa maigizo au?
     
  10. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nami hilo jina la Bi Hindu limenistua. Pole Sumalee. RIP Bi Hindu.
     
  11. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP bimkubwa
     
  12. m

    missilicious Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole Suma.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Lala kwa AMANI YA BWANA mama


    Sumalee!
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole Suma lee.
    R.I.P bi mkubwa.
     
  15. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Rest in Peace mama suma lee..
     
  16. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pole sana sumalee mungu akutie nguvu za kuhimili huzuni ya kuondokewa na mzazi .
     
Loading...