Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suluhisho la Waagizaji wa Vitu Mbali mbali Kutokea Nje ya Nchi Kuleta Tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nkandi, Oct 18, 2012.

  1. Nkandi

    Nkandi Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wanajamii,

    Baada ya kuona wajasilamali wanaongezeka,tuliona ni vyema kutafuata namna ya kuwasaidia wajasiliamali wadogo wapate namna ya kusafirisha bidhaa zao kutokea huku wanapoziagiza mpaka hapa nchi kwetu (Tanzania)

    Hivyo tumeweza kushirikiana na kampuni za kimataifa za usafirishaji zenye kujali wajasiliamali wenye kipato cha chini kwakuwa mizigo yote usafirshwa na malipo ufanyiwa hapa hapa Tanzania baada ya mkataba maalumu, na kwa wale wenye biashara zilizorasimishwa upewa mkopo hadi wa siku 30 (30 days credit facility)

    Kwa wale wanaopenda kuagiza moja kwa moja kwa watengenezaji,kutumia mitandao kama amazon.com au mizigo kutoka sehemu mbalimbali waweza kuwasiliana nasi kwa email: kkmarketing61@yahoo.com, tutazungumza mengi,tutakujuza pamoja na kukutembelea ofisini kwako.

    NB: Huduma hii inahusisha kufikisha mzigo mikoa yote na kwa teknolojia ya kisasa kwa kuwa utaweza kuangalia upitia mtandao kuwa mzigo wako upo wapi (advanced tracking system)

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu ofisi zenu ziko wapi?.
     
  3. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyu ninja kakimbia
     
  4. Nkandi

    Nkandi Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ofisi zetu zinazohusika na huduma hii ni opposite shoprite ya Kamata...jirani na Monalisa furniture
     
  5. Nkandi

    Nkandi Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kukimbia Haiwezekani,sikuona feedback mkuu....
     
  6. Nkandi

    Nkandi Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Muwe huru kuwasiliana nasi muda wowote.....kama unahitaji quotation tutumie email;tuambie mzigo upo sehemu gani na nchi gani,kilo ngapi,ni vitu gani.....then tutakutumia quotation immeadiately,pia inachukua siku 4 za kazi mzigo unaupata....itategemeana na umechagua njia gani ya kuusafirisha..Courier way au Cargo(air/sea)..na mingine kutmia barabara....tupo kusaidia wajasiliamali
     
  7. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu je kwa cc ambao tunataka vya kutumia tuu, yaani hatuagizi in bulk
    mnatuacomodate?
     
  8. Nkandi

    Nkandi Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    We assist all hata kama unaagiza shati moja...tunahakikisha umefanikiwa...kuwa huru kuwasiliana nasi muda wowote,tunafahamu utofauti wa mahitaji ya watu....
     
  9. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poa mkuu nimekupata ngoja njipange
     
  10. Nkandi

    Nkandi Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Haina shida feel free wakati wowote chief
     
Loading...