Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suluhisho la matokeo duni form 4

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee2000, Jan 28, 2011.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Suluhisho mimi naona ni hili:

    1)Sylabus nzima sekondari wafundishe kwa kiswahili.
    2)Mitihani ni migumu, ifanywe rahisi kidogo kama ulaya na marekani
    3)Miaka minne sekondari ni mingi sana, hasa kufanya mitihani 8 baada kusoma miaka minne- inabidi uwe na kichwa kwelikweli- hata chuo kikuu hawafanyi hivyo, kwa hiyo sekondari ifupishwe iwe miaka miwili tu.

    4) Offcourse njaa nyingi bongo, chakula kitolewe bure kea wale wasiojiweza, hungry stomach= hungry brain
     
  2. jacksonmakala

    jacksonmakala New Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya prezidaa part 1
    s1930 j. M. Kikwete secondary school
    div-i = 0 div-ii = 4 div-iii = 2 div-iv = 29 fld = 52

    hii ya prezidaa part 2
    s2008 jakaya kikwete secondary school
    div-i = 0 div-ii = 1 div-iii = 5 div-iv = 48 fld = 76

    hii ya festi lady
    s3561 salma kikwete secondary school
    div-i = 3 div-ii = 8 div-iii = 27 div-iv = 119 fld = 150

    hii ya mzee ruksa
    s0740 ali hassan mwinyi isl. Sec. School
    div-i = 0 div-ii = 3 div-iii = 2 div-iv = 38 fld = 67

    hii ya mzee benja
    s0960 benjamin william mkapa high school
    div-i = 5 div-ii = 25 div-iii = 74 div-iv = 263 fld = 282

    hii ya mzee msekwa
    s1884 pius msekwa secondary school
    div-i = 1 div-ii = 2 div-iii = 9 div-iv = 60 fld = 58

    hii ya festi ladi wa awamu ya tatu
    s3691 anna mkapa secondary school
    div-i = 0 div-ii = 3 div-iii = 11 div-iv = 69 fld = 109

    hii ya mzee yusufu
    s1806 yusuf makamba secondary school
    div-i = 2 div-ii = 4 div-iii = 19 div-iv = 113 fld = 314

    hii ya mzee malecela
    s0716 malecela secondary school
    div-i = 0 div-ii = 3 div-iii = 9 div-iv = 41 fld = 47

    hii ya mzee mramba
    s2022 mramba day secondary school
    div-i = 1 div-ii = 1 div-iii = 7 div-iv = 59 fld = 65

    hii ya mzee chenge
    s2990 chenge secondary school
    div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 1 div-iv = 10 fld = 37

    hii ya mama lowassa
    s3866 regina mumba lowassa secondary school
    div-i = 0 div-ii = 1 div-iii = 1 div-iv = 19 fld = 148

    hii ya lougwanan
    s1803 lowassa secondary school
    div-i = 3 div-ii = 6 div-iii = 9 div-iv = 81 fld = 76
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @mzee2000 kwa mtizamo wako naenda nao kinyume sana kwani ,miaka yote mbona tumesoma na wengine tukafaulu au miaka ile kulikuwa na miaka 2 ya o-level hapana miaka 4 na semista 8,umesema pia cjui tuwape msoc eti lakini ukichukulia miaka iliyopita mbna watu wamesoma ktk hali ya kutopewa chakula and hence did wonders ina mana miaka hii mitoto ndo inanjaa saaaana au?wot i can say there only thing crucial for success is self discipline thus to say ...students must do the right thing,at the right time at the right place....nawasilisha
     
Loading...