Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SULIVAN SUMMIT WANACHANGIWA . kWA NINI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfamaji, May 28, 2008.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2008
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kamati ya Sulivan inayoandaa mkutano huo Arusha wanakusanya fedha na michango mingine toka Tz.

    Vodacom , CRDB, Bonite , etc wametoa michango mingi tuu kwa hao Wamerika. Serikali yenyewe inagharimia mkutano wote kuanzia kumbi , maofisi nk. je Wana faida kwa Watanzania kweli? Nilidhani mfuko wao ndio ungegharimia mkutano huo .Kama ni sisi wenyewe naanza kupata kigugumizi.Labda wenzetu mtusadie hili maana navyoelewa mimi ,waandaji ndio hugharimia mkutano na sio kuomba michango.
     
Loading...