Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sulemani Matola - Shati na tai hata mazoezini?

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 9, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabongo bwanaa utatujua tu cheki kocha msaidizi wa watani eti yeye anadhani kuwa kocha bora ni kuvaa shati na tai au suti wakati wote?

    [​IMG]
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini wanapendeza!
     
  3. p

    phenomena Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha majungu hiyo picha imepigwa jana kwenye sherehe ya simba day.Je ulitaka avae pensi nn.mjomba sometimes nguo uvaliwa kutokana na umuhimu wa siku
     
Loading...