Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suleiman Kova :Ninatoa onyo kali dhidi ya maandamano ya MAT na baraza la kiislamu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Makala Jr, Jul 13, 2012.

  1. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kamanda wa jeshi la polisi kanda maalumu ya Dar es salaam,Suleiman Kova ameonya juu ya maandamano yanayoratibiwa na jumuiya ya madaktari pamoja na yale ya baraza la kiislamu.Kamanda Kova ameamuru kutofanyika kwa maandamano hayo kwani ni ishara ya uvunjifu wa amani kwani masuala yanayowafanya waandamane yapo chini ya mahakama.Kamanda Kova amesisitiza kwamba kama wanataka wafikishe ujumbe kuhusu kulaani kitendo alichofanyiwa Dr.Ulimboka basi wakae kwenye hall,wawaite waandishi wa habari kisha wauwasilishe ujumbe kwa njia hivyo kwani hata yeye ndivyo anavyofanya huwa haandamani.Pia Kova amedokeza juu ya kukamatwa kwa mtuhumiwa wa Genge la Gangster linalomilikiwa na mtu mmoja maarufu kwa jina la SILENCER. Ameongezeka kuwa mtuhumiwa yupo chini ya ulinzi na anahojiwa na polisi. source-Cloudz(taarifa ya habari,jioni ya leo) My Take:Nini jukumu la jeshi la polisi kuhusu maandamano na sheria inasemaje?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye GANGSTER, ungetufafanulia.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Nilijua watayazuia tu!!!! Hongera kova!!!!!! Je ukimaliza utaingia siasa kama aliyekupisha? Karibu kwa wananchi kwa kura za maoni!!!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    basi tutaandamana kumpongeza jk kwa msimamo wake!HAYO NAYO UTAPIGA MARUFUKU?polisi=ccm
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    we haya we tutaandamana kwa nguvu.
     
  6. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
Loading...