Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sukari

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by majiyashingo, Mar 16, 2011.

  1. m

    majiyashingo Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kwa jinsi sukari ilivyokuwa juu hivi juzi juzi limeniijia wazo la ulimaji wa miwa kwa ajili ya sukari je nani anaweza kuniambia gharama za ulimaji wa Hekari moja maeneo ya Coastal au maeneo ya Kilimanjaro inaweza kughalimu kiasi gani?na je ni rahisi kukodi mashamba?
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nakushauri uende Morogoro kule Mtibwa,ili uongee na wakulima wadogo wadogo ili wakupe abc za kilimo hicho,data za mtandaoni ni nzuri kwa kuanzia,ila ukiona practically huko mashambani ( Mtibwa,kilombero,Tpc na Babati) utafikia uamuzi sahihi zaidi.
     
Loading...