Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu vis lukuvi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amina Thomas, Nov 24, 2011.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jana nilikaa na msanii ambae alikua anampa siri kwamba eti mh! Lukuvi amepanga kumtosa mh. Sugu kwenye tamasha la kesho kutwa ili amkomoe! Anasema amepata habari toka kwa chanzo cha kuaminika kua lukuvi atamtia aibu sugu kwa kuomba udhuru katika dakika za mwisho ili amtie aibu. mwenye uhakika na hii hila naomba atujuze mapema.
     
  2. k

    kabindi JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akichomoa dakika za mwisho atakuwa amejiabisha mwenyewe maana mtu mwenye akili timamu anajua maana ya muda pamoja na appointment! hivyo tutamuona mjinga maana anatakiwa atoe taarifa mapema juu ya kutofika kwake! ingawa huwa kuna dharula ambazo haziepukiki kama ugonjwa, kufiwa, maafa n.k na kila sababu inapimwa kwa uzito wake! ina maana Lukuvi ana anticipate hayo?! sidhani, nadhani unajaribu kutengeneza hisia zako!
     
  3. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35




    hisia zangu kivipi? Mimi nimesikia ndo mana nasema ni tetesi ingawa ikitokea itaniuma sana. Ni kweli muheshimiwa atajidharaulisha yeye na si sugu!
     
  4. P

    Panda Kapesi Senior Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    With Lukuvi anything is possible. The guy is slippery and malicious to the extreme!
     
  5. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Lukuvi kweni ana umuhimu gani? si bora angekuwa Dr wa ukweli?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Kama akipata udhuru atoe taarifa mapema ozawise hatutamuelewa
     
  7. k

    kabindi JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani sugu hukuwa na watu wengine wenye heshima zaidi ya LUKUVI?! kwa kumbukumbu zangu huyu Bwana Lukuvi ana Historia ya UFISADI WA ELIMU na sina kumbukumbu ya kukanusha kwake nikirejea kwenye taarifa ya Msema kweli Keinerugaba! Mr. Sugu, jijengee heshima tafuta wenye staha! watanzania tunazo kumbukumbu yakinifu. By the way huyu bwana lukuvi ni mpinga wapenda mabadiliko maana tunamshuhudia Bungeni!
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JF raha tupu....mashushu wakumwaga...
     
  9. l

    laun Senior Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lukuvi ni nani mpaka Sugu aaibike,mara ngapi watu wametoa udhuru na hakuna kilichoharibika. Namheshimu kama kiongozi lakini Sio dj,sio msanii ,asipokuwepo si anapewa mtu mwingine ugeni wa heshima kwa niaba yake. His absence is insginificant with respect to the concert. Hakuna shabiki anayelipa hela kwenda kumuona Lukuvi.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lukuvi?bora nikae zangu kona bar nilewe kuliko kuja huko kumbe mgeni rasmi ni lukuvi..aghjjj
     
  11. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jamani hyo show ya sugu ni wapi na lini?
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Lukuvi ni fisadi mwingine, aliiba hela za mradi wa mabasi ya wanafunzi Dar!! Alitakiwa kuwa amefungwa segerea huyu mwizi!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,188
    Trophy Points: 280
    Uzinduzi unakuwaga na mgeni rasmi?
     
  14. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    lukuvi au nchimbi?
     
  15. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwani lukuvi nae ni msanii ? pili kwa tamasha hilo wa muhimu ni anaehusika na swala zima la uchakachuaji wa record na si waziri wa sera na bunge. hebu tuache uongo? sugu wa kwake Nchimbi tu
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Lukuvi hawazi kuhudhuria matamasha ya wahuni.
     
  17. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Lukuvi hajaalikwea katika uzinduzi wa leo, mgeni rasmi ni Mh. Emmanuel Nchimbi, waziri wa habari utamaduni na michezo!
     
  18. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata mie simuelewi huyu mtoa uzi kwani mgeni rasmi ni Nchimbi, sasa huyu lukuvi ni nani
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani wasanii wetu wanawajua viongoz wao?ingawa wanawapigia kampeni,ila ukiwaambia wataje mawazir wa 5 na wizara zao,wanakimbia
     
  20. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nawasiwasi humfahamu lukuvi, katika mawaziri wahuni huyu nae yumo ndugu yangu, subili watu watakudadavulia issue zake uone
     
Loading...