Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu & vinega watoa msaada kwa waathirika wa mafuriko

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwanagandila, Dec 26, 2011.

  1. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sugu a.k.a Joseph Mbilinyi pamoja na kundi la vinega wametoa msaa wa gunia 42 za mahindi kwa waathirika wa mafuriko yaliyotokea siku chache mkoani mbeya!
    Msaada huo wa gunia 42 una thamani ya mil 1.2 fedha ambazo zilipatikana katika asilimia ya kiingilio cha tamasha lao mjini mbeya mkesha wa kuamkia x mass.
    Vinega walipanga kutoa tshs 1000/= kwa kila tiketi ya tshs 3000/= ya kiingilio cha tamasha hilo!
    Swali vp Clouds fm wazee wa promo mbona hatujaona mchango wao wowote katika maafa haya ya mafuriko?au hata msaada ili watoe inabid wapewe udhamini na airtel?
    Faida wanazopata kwa matamasha yao kila mwezi wanashindwa kutoa hata 1% kwa waathirika wa mafuriko?
    Ama kweli wafu fm & na baba yao rugay ni wanyonyaji wa sanaa ya bongo
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Msaada wa vinega wameupeleka kwenye jimbo la nani?
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hii wafu fm(Clouds),nimewasikia leo wakijisifu kwamba wametoa Hema kubwa jeupe,tena mtangazaji alienda mbali kwa kusema "Tent lipo tayari pale linasubiri wagonjwa waumwe ili watibiwe"
    Huyu mtangazaji atakuwa alibip kiswahili!!!
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwa hii roho kama yako,Tanzania maendeleo yatachelewa sana..
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    1. Big up to Sugu and Co. for this effort. Tunataka kuona Watanzania wana ji organize wenyewe kutatua matatizo yao zaidi, bila kungojea/ kutegemea serikali.

    2. Wabongo wenye moyo wa kutoa (including the likes of Sugu) wanahitaji kuji-organize zaid, 1.2 mil Tsh (tunashukuru) ni mediocre kwa kiwango cha maafa haya. Mie si mambo fresh kihivyo lakini nimetuma mnyamwezi buku nyumbani Krismasi hii machiz/ family wajisikie.Not into flashing, but I felt this needs to be told just to give the correct perpective on this matter. Hiyo tu ni zaidi ya concert nzima ilivyotoa kwa charity hii.Sasa kama hii issue ingepata proper publicity na coordination mengi zaidi yangewezekana.

    3. Sugu is far from perfect. Lakini watu wenye mawazo ya "umimi" hawataisha kuuliza visivyoulizika. Mtu akifanikisha a benefit concert anatakiwa kukutia deni wewe ambaye hujafanya kitu. Sio kuanza kuamsha maswali ya "concert imechangia wapi?". Sugu mbunge wa Mbeya, ulitegemea aanze kuonyesha mfano wapi kama si jimboni kwake? Mshasikia "Charity begins at home?"
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Yes bro,Charity begin at home.huu ndio mwanzo mzuri kwa wasanii sio kujifanya wanatoa kwa mgongo wa wafadhili kama Clouds na Airtel! Toa mfukoni mwako(give back to society).Safi vinega!
     
  7. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Unaweza kuta hata hilo tent waliolitoa wamepewa msaada na mtu au kampuni halafu wanajifanya wao ndio wametoa!
    Airtel last week walikuwa mbeya na wafu fm wiki hiyo hiyo mafuriko yametokea mbeya, cha ajabu hatujasikia kuchangia chochote kwa jamii iliyokumbwa na maafa
     
  8. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wamechangia waathirika wa mkoa wa mbeya eneo la iyunga! Wamefanya hivyo kwa sababu tamasha hili limefanyika mbeya na wikii hiyo hiyo ndo jiji la mbeya lilikumbwa na mafuriko!
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,195
    Likes Received: 11,506
    Trophy Points: 280
    Watu kama Ruge wanasababisha nisitembee na gun yangu.
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Msaada sio lazima utangaze wewe subiri utangazwe na wahusika Wengine Wanapenda Media tu. Sema sabau Siku hizi hakuna uadilifu ukitoa msaada kwa kujitangaza unapata mibaraka pia.. Toeni Kutoa ni Moyo na Usambe ni Utajili
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zake na mungu awazidishoe moyo wa upendo watz wot na atuondolee rohop ya kwanini inayotusumbua..
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ulianza vizuri ila hapo mwisho umeanza uchonganishi, any way big up sugu na vinega wote kwa kusaidia watanzania wenzetu.
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Safi sana vinega
     
  14. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Big up Sugu na Vinega wote
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kumbe VINEGA nyumbani kwao ni Mbeya!
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwani aliyetoa charity ni SUGU au VINEGA. Kama ni VINEGA je home gani mnayozungumzia? Mbeya ndio home kwa VINEGA?
     
  17. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wivu wa kike na chuki za kijinga hazitowasaidia magamba nyie.. Sugu anawauma sana siyo???? Na bado mtaumia milele...halafu utakuwa siyo wewe ila ni bangi hizo. Mtu mzima mwenye akili zake timamu hawezi kuongea upupu hivi..ninamashaka sana na kiwango chako cha elimu.
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Charity begins at home as in Sugu kwao Mbeya, kaandaa kitu na wenzake kusaidia kwao. Huwezi kutegemea Sugu aanzie charity sehemu ambayo si kwao. Huwezi kumlaumu Sugu kwa nini kafanya benefit concert Mbeya, ndio kwao.

    Vinega wa Mpwapwa nao wakipata maafa washajenga mtandao wa kuitana na wenzao kupiga benefit concert, kwa style hii Sugu nae kama ratiba inamruhusu sioni kwa nini akatae.

    Mtu yeyote atakaye shoot down attempt ya Watanzania kusaidiana wenyewe kwa wenyewe bila kuomba msaada wa serikali mi namshangaa.
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    In the name of charity, so much mischief has already been witnessed in this world.
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Don't generalize, kama kuna mischief imetokea katika this particular charity itaje.

    Ama sivyo utakataza watu kutoa kwa sababu tu "in the name of giving so much mischief has already been witnessed in this world"

    Kama wewe huna roho ya kujitolea waache wenzako.
     
Loading...