Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu Tunaomba Anti-Virus Ije Mikoani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Nov 30, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Muheshimiwa Sugu baada ya ile burudani uliyoitoa pale Dar siku ya tarehe 26/11/2011 sasa imebainika watu wa mikoani nao wanashauku kubwa sana ya kuipata ile ladha ya Anti-Virus uliyowapa watu wa Dar! Utakua umewatendea haki sana watu wa mikoni kama sisi tulioko jiji la Arusha tukaipata Anti-Virus asante sana napenda kuwakilisha. Anti-Virus Forever!!
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Asante sana Sulphadoxine kwa kukunijuza!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    fuuuh na nnavoifahamu mbeya ni kitanuka mbaaaaya
     
  5. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dodoma,njombe, zanzibar, tabora,lindi na songea wataenda lini?
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vinega leo saa 3.30 usiku watakuwa live channel 5 kwenye kipindi cha planet bongo.
     
Loading...