Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu; The Artist; The Politician and Mpiganaji

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by VoiceOfReason, Nov 17, 2010.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nina uhakika sugu atafanya vyema sana kama mbunge; ila atakuwa na impact kubwa sana kama ataendelea na kuandika nyimbo sababu hizi zinafikisha ujumbe zaidi just imagine akitengeneza single beti la kwanza akaweka sera za chadema elimu bure n.k. alafu beti la pili akaonyesha zile ahadi za kufikilika za kuwaletea meli, bajaji kwa wajawazito na kuweka fly overs dar. Hapa ujumbe utafika kwa watu wengi kuliko mikutano ya Dr. Slaa.

    Kwa hiyo please Chadema Sugu ni nyenzo muhimu mumtumie kufikisha ujumbe mimi mpaka leo nakumbuka wimbo wake wa ni wapi tunakwenda ulivyokuwa na message zilizoenda shule.

    Lakini Be careful Sugu Punguza nyimbo za aina ya antivirus because wahenga walisema Never wrestle with the pig, cause you will all get dirty and people wont be able to tell the difference. So please Sugu bring more singles, na sababu utakuwa busy am sure wanajamvi watakuwa tayari kukupa lyrics za nyimbo tofauti
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    please kwa wale walio karibu na Sugu jamani mshaulini jamaa aendelee kutoa singles, tena kwa vile sasa issue sio kipato anaweza akazigawa bure mpaka vijijini
     
  3. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Yah.. Ni wazo zuri, Sugu ni siraha muhimu kwa ujumbe wake kufika pasipofikiwa...
    Me nilikua Tabora kwa muda Mrefu, pale chadema hawajawahi kuja hamasisha kuhusu Operation Sangara..
    Matokeo yake Slaa amekuja wakati wa kampeni tu..
    So Chadema wasirudie tena makosa, waanze Mikakati mapema kwa ajili ya 2015..
    Hasa kwa kumtumia pia Sugu..
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamaa yuko juu. alipoporwa ule mradi wa malaria na wakubwa kumbe ikawa u-turn kuelekea upiganaji kwa haki za kiraia.
     
  6. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sugu moto chiniiiiiii waaaaaaa sugu moto chiniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ushauri mzuri sana
     
  8. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ridhwani taama tupu haridhiki, na sasa wamepora ardhi Arusha. Bora Sugu kaingia bungeni
     
  9. kui

    kui JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,633
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Safi sana!, greeeeeeeeeeeat!
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sugu kama huwa unapita pande hizi please toa single ya kusaidia kampeni na uigawe bure mimi tajitolea kuisambaza bureee kwa watu, please kama kuna mshikaji wake hapa fikisha message
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ingawa sijamsikia akiliongelea hilo, naamini kunyang'anywa ile project ndio ilikuwa inspiration kubwa kwake kuingia kwenye siasa rasmi na kupigania haki. Sugu, you have made a history!
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hata watu kama Bob Marley walikuwa wanatumia hotuba za viongozi kama Marcus Garvey kutengeneza nyimbo (mfano War) kwahiyo hata msheshimiwa Sugu anaweza akatoa single ya hotuba za dr. slaa
     
  13. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Imetulia hiyo.
    Sugu atazipata taarifa na kwasababu ni mwanaharakati hawezi kutuangusha.
    Ni moto chini!!
     
Loading...