Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu: Salaam kwa Kova; Filamu yake na Mch. Gwajima haijaeleweka, arudi Studio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngoshwe, Jul 17, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Filamu ya Kova haujaeleweka kuhusu aliyemteka Ulimboka haijaeleweka kwa wananchi, arudi tena studio- mhe. Sugu Joseph Mbilinyi.
     
  2. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Katoa ya mwaka baada ya kuzungumzia kesi iliyoko mahakamani na kumwomba Kova kuwa filamu yake na jambazi wa kumtengeneza haijakaa vizuri kachemka arudi studio. Hii ni baada ya taarifa kuvuja kuwa mtuhumiwa ni usalama wa taifa na ukweli kuwa hakuna mtu anayemjua kwa sura na hata mahakamani hakuna aliye shuhudia mtuhumiwa akienda kwa mashtaka ya utekaji.
     
  3. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    NANI katoa ya mwaka IPI?
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    message sent and deriver.....:peace:
     
  5. F

    FAMILY LAW Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo nini? weka maelezo vzr tuelewe wote.
     
  6. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    He made my day......................amesema "Kova filamu yako haijaeleweka rudi studio huitengeneze tena"
     
  7. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo wakati akichangia bajeti ya wizara ya mambo ya ndani, mh Sugu amemtaka Afande Kova arudi tena 'studio' kurekodi upya 'filam' yake ya KUTEKWA KWA DK. ULIMBOKA! Hii imenifurahisha sana, cjui prodyuza wake ni nani!
     
  8. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Hebu fafanua hii kitu tukuelewe. Mbona unatoa habari kama taarifa ya habari za kimataifa za ITV?, (yaani msitari mmoja tu habari imekwisha!)
     
  9. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika kuchangia bajeti ya wizara ya mambo ya ndani mbunge wa mbeya mjini mh. Joseph Mbilinyi amesema filamu ya Kamanda Kova kuhusu kova na mchungaji juu ya kutekwa kwa dr Ulimboka haijaeleweka kwa wananchi na amemtaka kamanda kova kurudi studio upya ili kuiandaaa upya filamu hiyo ili ieleweke kwa wananchi.Naomba kuwasilisha.
     
  10. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kamwambia kova filamu yake ya aliyemteka ulimboka ni ya kichina...arudi studio...ha ha ha..
     
  11. K

    Kengedume Senior Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sugu kasema ukweli, hayo maigizo ambayo afande kova na mchungaji gwajima kama ma stearing wa movie hii bila kumsahau mkenya bado haijakamilika! sugu kalonga!
     
  12. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Spika au Mwenyekiti amemruhusu azungumzie suala hili wakati Kova alisema liko mahakamani? Hajamwambia afute kauli yake au atamtoa nje na kumpeleka kwenye kamati ya maadili kwa sababu anatafuta 'cheap popularity'?
     
  13. M

    Magesi JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    A2letee part 2 ya usanii wake Gwajima kamuumbua cjui kova atakimbilia wap
     
  14. D

    Determine JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mheshmiwa spika ile filamu ya kamanda Kova na Mch juu ya utekaji wa Dr Ulimboka bado haieleweki kwa wananchi kwa hiyo arudi studio" Mhe. Sugu
     
  15. s

    slufay JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbe yuko vipi kweli ; Rais wa"Mbeya
     
  16. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugu kweli katoa ushauri wa wengi..
    Hata mimi nashauri script ziandikwe upya,
    kova awe starring badala ya Gwanjima.
    Yule 'Kichaa' afe kwa kupigwa mawe
     
  17. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sugu kaongea la maana
     
  18. m

    makamaka Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    kamanda kova bado anaishi zama za giza,anadhani watanzania wapumbavu kiasi hicho kidogo cha upeo wa kufikiria kama alionao yeye.akiri wazi kwamba inshu ya ulimboka ipo nje ya uwezo wake
     
  19. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ha haaa hata mimi nimeona,Kova anatakiwa kurudi studio.Ila tangu alivyoanza kuongea AG na Lukuvi walikuwa wamekunja ndita maana walikuwa wanajua muda wowote atawalipua.
     
  20. m

    maswitule JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kova kachemsha na amelipaka matope jeshi letu la police, nimekubali kwa mtu makini inaweza kuwa ngumu kudumu kwenye jeshi la police maana wakuu wapo kutumika, Hongera Deo Filikunjombe kwa kuacha upolice maana kwenye siasa tunaona unafanya vema.
     
Loading...