Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu ninampenda, DMX ninampenda, Ruge........

Discussion in 'Entertainment' started by Crucifix, Nov 25, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nampenda Sugu kwani ni mwanamuziki nguli wa hiphop ya bongo na DMX nampenda kwa sababu ni msanii nguli Marekani. Sasa taabu naipata kwa Ruge, maana sijui ana kipaji gani. Tangu amdhulumu Sugu ile dili ya malaria no more sina hamu na Ruge. So, kesho ni VINEGA bana........
     
Loading...