Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu ni play boy??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Judi wa Kishua, Oct 8, 2012.

  1. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Sugu amekuwa akiwachezea na kuwatema kina dada zetu wa kitanzania.....je hii ni sawa kama kiongozi wetu kufanya ivyo..??vijana ambao ni washabiki wake wanaiga nini kutoka kwake??

    mifano hai

    aliwatenganisha watu waliotoka mbali(Jaffarai & Shyrose) kisha akamtelekeza Shy wa watu....


    fullstory.jpg


    baadae amemzalisha bila ndoa mwanadada Faiza.

    [h=1]Huyu ndiye mama wa mtoto wa Sugu[/h]
    [​IMG] Huyu ndiye mama wa mtoto wa mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi aliyezaliwa hivi karibuni. Jina lake ni Faiza.


    faiza sugu.jpg


    sasa akisha mtupa na Faiza sijui ataenda kualibu wapi!!

    au ndio anafata nyendo za slaa..??
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! This is too personal bana!!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yani mademu wawili ndio playboy?
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ulishawahi kutendwa?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hata wewe kikojoleo chako kama kinawasha mpe akupige pipe. Maisha ya watu yanakuhusu nini?
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii komenti
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    We unajua babako ana wake wangapi?
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Yan habari za magazeti ya udaku bhana! Yan wasichana wawili ni u play boy?
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Amekuplay??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    Unajua watu huwa hatuelewi kwani sugu alishawahi mtaja mke wake popote pale kabla ya huyo kuzaaa?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  11. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Lazoma na wewe kakupitia ila hukubahatika kupata mtoto kama mwenzio katega katengeneza urithi fasta! Jitahidi umtafute WASSIRA akupe chalii na wewe!
     
  12. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    ukiona manyoya?? Judy wa kishua......
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ila hapa SLAA kaingiaje? hapo ndipo ulipoonyesha kuwa uko too personal na unaongozwa na emotions! hii inathibitisha hakuna cha kujadili hapa zaidi ya udaku, kaongee na shigongo akupe page kwenye RISASI! tabia za kishoga!
     
  14. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwan huwa anawabaka?
     
  15. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Si ndiyo hapo! Huyo anamtaka tu Sugu, si useme tukuunganishe naye?
     
  16. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Judy wa kishua wewe si ndio mwenye kile ki duka cha nguo cha bei rahisi unauza na viatu unaiita judy fashion??

    Kama ni wewe nitarudi kuja kukupa story ya baba yako
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Ina mana na mimi mwenye waume wawili ni play girl?
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Ataenda kwa Judi wa Kishua
     
  19. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    du! basi kila mtu playboy
     
  20. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Judy acha unafki, Mwigulu ndo playboy
     
Loading...