Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu naye chupuchupu, gari lake lilitaka kuwaka moto.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Losambo, Jan 17, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakati bado watu wakiwa katika majonzi mazito ya msiba wa Mh. Regia Mtema gari la Mh. Joseph Mbilinyi aka Sugu nusura iwake moto na kuwateketeza!!!!! Ajali hiyo ya moto ilitokea mkoani Pwani.

    "Kuhusu ajali yake, Sugu alisema kuwa alishangaa gari lake kuwaka moto kwa sababu halikuwa na hitilafu yoyote.
    "Kabla ya kuanza safari ya kutokea Mbeya lilifanyiwa ‘service', tukiwa tumeianza Pwani, tukaanza kusikia harufu ya kitu kinaungua, tukajua ni gari lingine.
    "Tulipofika Kwamatiasi, kuna hiace ilitupita wakatuambia gari linawaka moto. Bahati nzuri tulikuwa na fire extinguisher, tukazima kwa sababu vyuma vya chini vilikuwa vinateketea.
    "Tulikaa pale Kwamatiasi mpaka tukapewa msaada kutoka Makao Makuu ya Chadema ndiyo wakaja mafundi, wakalitengeneza na kulifikisha Dar," alisema Sugu." Mwisho wa nukuu.

    Wabunge wote wa CDM ni kipindi cha kuwa makini sana maana kuna dalili la balaa kuwaandama.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii imo hapa majukwaani!
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sijaiona hiyo thread, nashukuru kwa taarifa nadhani MoDs watafanya kazi yao.
     
Loading...