Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu na vinega ndani ya eatv friday night live.. Don't miss..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Remote, Nov 25, 2011.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Tupia jicho EATV saa 4 -6 ucku
    huu uwaone Sugu na Vinega
    wanavyoscan virus wa music
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kweli wameamua kweli kweli with no apology..
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    chakucktsha wanaharakat kama afande sele na kalapina wamekubali kuwa watumwa wa vpaji vyao.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Haya ndo majembe ya kuwaangalia,
    Sipati picha "K-wa Mapacha" atakavyochana!!!
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Jamaa wa Radio ya Wafu wamebanwa sana na huyu nguli wa muziki wa bongo. Lazima tukaisapoti ant virus kuwatokomeze hawa wakoloni weusi wanaonyonya wasanii kwa mirija mirefu kuliko hata ya wakoloni... Wera wera Vinegaaaaa
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Sina muda wa kusikiliza matusi. Bora umeniweka wazi,. Tv nazma mapema.
     
  7. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    nasikia steji lao ni balaaa..limetulia ile mbaya...watu 41,000 tayari wamekata tiketi.......
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    We ni mtanzania kweli? matusi unayajua? Hivi unafahamu jinsi ruge anavyonyonya wasanii? Kumbuka John Mjema alijiua kwa sababu ya maisha magumu na alikuwa msanii "Under clouds FM"!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    yule bangi zilim-wehusha. Umbumbu wao unawaponza.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    dah!.kweli mkuu. nakumbuka ule wimbo wake wa wachumba thelathini. john mjema stive2k wamemuacha spider lonely. sasa hivi naona kajiunga kwenye SAMAKI BAND. wadau SAMAKI BAND itakuja kufunika band zote sjui blue band, b band,bush band top band na wengineo.nmeipenda sana. naisubili FNL. Mia
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    yaani afande sele kama mtoto wa kike eti bifu linaisha kwa laki 3..kalapina yeye alipoanza kuimba eti tusimwage damu kwa tamaa ya madaraka nikagundua naye virus inabidi kuviscan.
     
  12. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Clouds fm ni WAKATILI SANA.Unatembea fiesta then unalipwa nguo na chakula.Halafu ukitoa hata nyimbo mbaya itapigwa sanaaa ili kulipa fadhira....
     
  13. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    zima T.V, fungulia East Africa radio
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    SUGU wewe ndo baba ya Hip Hop hapa Bongo wengine wote watoto wa Cameroon
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yaleyale ya FF na mitusi kwa wafu ambao hawajawahi kutukosea ktk maisha yetu, loooooooooooh!
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    nikweli FNL huwa inaonekana kwenye tv na kusikika kwenye radio ya ear moja kw moja. mimi hapa jicho kodo but sugu hajatokelezea. mia
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Naona kama matangazo yanasua sua, whats wrong? Hujuma?
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mbona naona mduara tu? mia
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    sugu kasha ingia na soggy doggy hunter. naona wanapiga nyimbo zake. mia
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Boyz r in da house. The Temperature is rising. Too hot!
     
Loading...