Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu na Halima Mdee wafunika Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kombah, Mar 21, 2012.

  1. k

    kombah Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wabunge wa chadema Mr Sugu na Halima Mdee Jana wameweka kambi katika kitongoji alikotekwa mwenyekiti wa Tawi wa chadema na kufanya mkutano mkubwa pasipo mgombea wa chadema ndugu Joshua Nassari na kukonga nyoyo za watu katika kitongoji hicho hatimae wajumbe wa nyumba kumi kumi wapatao sita kukabidhi kadi zao za chama cha mapinduzi kwa Sugu na Halima Mdee na kujiunga Chadema hii inaashiria kuwa chadema ina watesa ccm katika kampeni Arumeru.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ole wao wamdhuru kiongozi yeyote wa cdm,wataelewa kuwa hapa ni meru
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tangu kuanza kwa kampeni za Ubunge katika jimbo la Arumeru Mashariki, kumekuepo na Mfululizo wa Viongozi wa Chadema kwenda kuongeza nguvu kila walipogundua kuwa wanalemewa, lakini ninachojiuliza ni Kiongozi gani wa Chadema aliyepokelewa kama Mfalme Arumeru? Nauliza hivyo kwa sababu Alianza Vicent Nyerere , Tanzania Daima wakapamba gazeti lao, apokelewa kama Mfalme. Akafuatia Joseph Mbilinyi, gazeti likapamba ukurasa wa mbele tena Apokelewa kama Mfalme. Juzi tena Katibu Mkuu amekwenda naye UFO SARO kampamba kwamba amepokelewa kama Mfalme. Nani Mfalme? VICENT, MBILINYI AU SLAA?
    My take: CHADEMA hatuna MALKIA naye akapokelewa Arumeru?
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kombah ungetupia photos ingefunika zaidi inaongeza hamasa zaidi.Go CDM
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CDM 4 lyfe, Lyfe 4 CDM, bado na huku kwetu Tabora 2015 patachimbika mpaka CCM watakiona wenyewe.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kupokewa kama mfalme siyo lazima uwe mfalme. Ndio maana kuna neno 'KAMA'. Sioni wapi kuna tatizo wote hao kupokewa 'kama' wafalme!!
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF jana usiku nimekutana na Mbunge wa CDM mr SUGU akiwa katika harakati ya kuhamasisha vijana na Kuongea nae Amenihakikishia kuwa Wabunge wote wa CHADEMA wanaingia Arumeru na TYR HALIMA MDEE na Lissu christine wapi huku Zitto na Wengine wakiwa Njiani kuja kuongeza Nguvu baada ya vigogo wakubwa wa CCM kukosa hoja na kuanza Matusi,Wamekuja kumuongeza Nguvu Meneja Kampeni ambae aeonesha Uwezo Mkubwa wa kukabiliana na Heavy weight wa CCM kimkakati na jukwaa,pia wanakuja kama Mawakala na washambuliaji jukwaa na Leo atamwaga Swaga pale Tengeru,Sugu pia amefuatana na wasanii wengi wanao Support CHADEMA
     
  8. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo lamagamba they can't think
     
  9. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda wa vita huwa hawalali hata siku moja, sasa kumekucha Magamba watatafuta pa kutokea
     
  10. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swaga za SUGU zimetua AR mambo yameshakuwa mambo.
     
  11. S

    Shembago JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Low thinking capacity!
     
  12. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kulala mpaka kieleweke, Peoples Power kazini!
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wassira huna hoja
     
  14. S

    Shembago JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni kukomaa tu,Mungu yupo upande wetu. Uhuru wa kweli mabadiliko ya kweli ni kupitia CDM
     
  15. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wafalme ni wengi.

    Kuna mfalme wa Rap za kimageuzi
    Kuna Mfalme wa nguvu ya hoja
    Kuna mfalme wa wafalme
    Kuna mfalme wa jadi
    Kuna mfalme wa mioyo ya watu

    Wafalme ni wengi isikupe homa hiyo.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Akili yako haina tofauti na punje ya ulezi
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    You must be a PLM (Person with Low Mentality)
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Sugu nomaa..aje na roma mkatoliki..anayepiga chata ikulu licha ya kuvaa kata k
     
  19. S

    Shembago JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni sala kwenda mbele,ushindi ni lazima na Mungu atawaepusha na hila na njama chafu za hao magamba
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huu ni msako wa kuendelea mpk kieleweke kwn tumechoka na mafisadi wapenda matumbo yao na familia zao!

    KUDADEKiiiiiiiiiiii!!
    Msako huu ni lango hadi lango mpk 2015 na hakuna kuchoka
    tukichoka tutakuwa tumewakomboa Watanzania!
     
Loading...