Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SUGU kuwawekea WAKILI Watu waliokamatwa MBEYA baada ya VULUGU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by YEYE, Nov 14, 2011.

  1. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Jimbo La Mbeya Mjini Joseph Mbilinyi maarufu km SUGU, Ametoa taarifa kwamba:-
    "MBEYA HALI NI SHWARI WANANCHI WANAENDELEA NA SHUGHULI
    ZAO KAMA KAWAIDA...NA WANANCHI
    WOTE 386 WALIOKUWA WANASHIKILIWA
    NA JESHI LA POLISI SASA WAKO
    HURU,AMBAPO KATI YAO 34 WAMEACHIWA KWA DHAMANA NA WENGINE WOTE WAMEACHIWA BILA DHAMANA...NAANGALIA UTARATIBU WA
    KUWAWEKEA WAKILI WANANCHI HAWA 34 KWANI NAAMINI WOTE NI INNOCENT CITIZENS"
    Source:- Facebook Wall page yake
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Eee baba!
    Longa Prezdaa.
    Tunakukumbuka toka kwenye track yako: Mikononi mwa Polisi.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Walewale dizaini ya kina Lema. Wanatafuta cheap popularity.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    prezdaa wa nini?
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Safi sana Sugu afu watu anapojitokeza ooh Jk kasema maneno sita amani imekuja Mbeya mwenye wananchi wake anaonekana namna gani anahangaika ili wawe huru huyu ndiye Rais wao. Go to heel the killer Jk.
     
  6. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    unajidai hujui??,, kaa hapo na magamba yako, kiazi wewe
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,091
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    this dude ... dah!! sometimes naona kama hajui anachofanya... kwenye rap za matusi yumo.. chuki binafsi anapeleka hadi mjengoni yaani vurugu tupu...
     
  8. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndiyo sababu UNATUKANWA!!!!!! You deserve it and more!!!
     
Loading...