Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Sugu' kupokea maandamano ya TUCTA Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Jan 24, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    WAFANYAKAZI wa sekta za taasisi na mashirika mbalimbali ya umma na binafsi mkoani hapa wamemkataa Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, John Mwakipesile, kupokea maandamano yao ya amani ya kupinga ongezeko la gharama za nishati ya umeme yanayotarajia kufanyika Januari 29, mwaka huu, badala yake wamekubaliana kumteua Mbunge wa Jimbo la Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi (CHADEMA), maarufu kwa jina la Sugu kuwa mgeni rasmi wa maandamano hayo kwa kile walichodai kuwa mkuu huyo wa mkoa (RC) hana uwezo wa kufikisha kilio chao kwa wahusika.

    Source: Tanzania Daima.

    Hii ni aibu kwa Mkuu wa Mkoa kama wafanyakazi wako hawakuamini utakuwa utakuwa unaongoza kitu gani mkoani mwako, aibu.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nice move....., lakini tatizo hata hao wahusika nao hawasikii....
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Maandamano kama kawa sasa hivi. Polisi wamenywea kabisa baada ya mauaji ya Arusha yaliyofanywa na polisi...msicheze na nguvu za Wananchi.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Safari ya ukombozi ilianza rasmi trh 5 Jan. kwenye mauaji ya Arusha.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana, ila taarifa mapema ni muhimu!!!
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,360
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    CDM wakisema wanaandamana sasa POLISI hawatathubutu kuzuia TRUST ME, hawatazuia tena
     
  7. n

    niweze JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa macho ya wananchi nani anakataliwa sasa? Kama Mkuu wa Mkoa aliteuliwa na Jk hatakiwi kupokea maandamano, nani anakataliwa sasa...JK kimbilia Saud na familia yako wata kupokea. Tuachieni nchi yetu tuanza upya....
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tangu jk aingie madarakani viongozi wa serikali kukatawalina na wakati mwingine kuzomewa imekuwa ni kawaida. Duuu! Watanzania sasa wamejanjaruka!!.
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo maandamano yana kibali?
     
  10. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hi Guys, this is getting interresting! Hii itasaidia wengine kuelewa maana ya watu kukukataa na wewe ukalazimisha ionekane wanakupenda. Narudia kusema kuwa kama wangetaka kujifunza wangewasikiliza wananchi,Tukisema Magufuli agombee basi agombee.Tukisema Kikwete basi tumekuchoka basi ieleweke hivyo! Hizi aibu zisingekuwa zintokea sasa.Natoa ombi MAALUM kwa Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa Husika,Najua watakusomea hii,KAMWAMBIE MZEE,HATA HAO WALIO CHINI YAKE HAWAMPENDI.MWAMBIE ATUACHE TUANDIKE UPYA KATIBA YETU,ILI TUPATE SAUTI KUBWA YA KUMKABA KOO.AT MEAN TIME ANAWEZA KUANZA KUFIKIRIA MAJIBU YA KUWAPA WATANZANIA MUDA UKIFIKA. MWAMBIE ASIFIKIRIE KUTOROKEA UGHAIBUNI,HII NCHI NI YETU WOTE.ILA TABIA ZAKE NA JAMAA ZAKE FLANI ZIMEKUWA ZA KISALITI.Kutakasika kutakuja kwa kutuacha tumwajibishe na siyo kwa kukimbia.Unajua what happens unapokimbia? Unafia ugenini na ni aibu kwa Bosi wa great country like this.............No Offence. :)
     
  11. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Super analysis. TUCTA walishamkataa JK kwa muda mrefu. mwaka jana kwenye sherehe za Mei mosi si waligoma kumkaribisha kama mgeni rasmi. Hii nchi sasa hivi inajiendesha yenyewe. Hata sijui km JK ana cha kutuambia ktk siku 100 zake za kipindi hiki ambazo zinakaribia kuisha.
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu weeeee!! Ephraim Kibonde na Januari Makamba mpo mpaka hapo???
    Mwanangu 'Sungu', utaifa mbeeelleee kama tai au sio!!!!!
    Hebu kula tano zangu kwanza basi.
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi taarifa za ki-intelijensia, zinasemaje! Ah aijipiiiiiiiiiiiiii! sasa wanaandamana tu bila vurugu zilizokuwa forecasted na geshi la porisi!
     
  14. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni fundisho kubwa sana hilo kwa serikali, wafanyakazi kuikataa serikali ndio mwanzo wa mapinduzi.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa mkoa kapigwa kibuti inaonekana kila mtendaji anayeteuliwa na JK watu hamwamini hata kidogo kama hata Mkuu wa Mkoa naye haaminiki basi kikwete inakula kwake vibaya sana na bado haoni kama kuna tatizo
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Walianza Tunisia wamekuja Algeria ngoja yafike hapa
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watendaji wa Kikwete hawaaminiki kama ilivyo kwa Kikwete mwenyewe
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata hiyo tathmini ya siku 100 anaweza asiifanye kuepuka kuulizwa maswali
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Intelijensia yako inasemaje??????
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    hili nitatizo, kunakipindi mikutano inafanyika kimya kimya hivyo kuwa nyima furusa wanachadema kuhudhulia
     
Loading...