Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu iz on air times fm (100.5)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 24, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Joseph Mbilinyi anasema hata wale wasanii waliosaliti dk za mwisho kwenda kwenye show ya tarehe 26,hatowalaumu kwani tatizo ni njaa,anaamini harakat za ukomboz si rahisi
     
  2. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    dah mheshimiwa anachana live kweli vinega na mapinduzi ya mziki ni kama urojo na mwali wa kipemba..
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sugu bwana namkubali. Lakini kila kizuri hakikosi kasoro, tatizo lake kubwa ni kujikweza mno pamoja na kujisifu kupita kiasi. Naunga mkono harakati za ANTIVIRUS.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pia nimependa aliposema ukwel kuwa
    'DUNIANI KOTE WASANII NDO WANAOTOA MISAADA KWA JAMII,ILA KWA TANZANIA NI MASKIN NA 0MBA0MBA'
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan ni cfa za utamadun wa HIPHOP
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Sugu moto chini sugu moto chini dawa ya jeuri ni kiburi.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dawa ya mabisho0 ni kuwa'bishoo zaida yao,SUGU NI MTU WA VURUGU
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata mtoto wa dadako ananiita ankal SUGU!
     
  9. B

    Buto JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh sugu noma
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sugu moto chini.........mchakamchaka! Salute kwa vinega!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    BIG SOUND,BIG STAGE,TOO MANY LIGHTS FOR THE NIGHT.................26th nov vinega mwanzo mwisho.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sugu aka bwana MKUBWA!
    hiyo ipo kwenye ng0ma yake inaitwa WANAKUITA SUGU,amempa shava Stara Thomas
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wale wote wanaopga mishemishe za maisha,hasa wale wa l0ngtym,wote wataitwa!
    'unaenda mt0ni unapga show mbele ya watu laki 1,sio unaenda kwenye show mton halafu unapga show ya wabongo themanini,haina malengo'SUGU
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mgen rasmi ni Dr Nchimbi!
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sugu next level kiupeo, nadhani wasanii wa bongo wajifunze sasa.
     
  16. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hadi jioni ya leo VINEGA walikuwa wameishauza zaidi ya tiketi 41 elfu na usheee....... Kazi nzuri vinega. Bravo Sugu....
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Oh,anachana akapera!hahahahahah
    SUGU M0TO CHINI,SUGU M0TO CHINI!NDO NG0MA INAYOFUNGA SHOW!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    'sugu ni chama kubwa kama aseno,
    'ni wakat wa kumalza u2mwa wa kibiashara,
    'na kwenye unga mimi cm0,labda ganja kidogo,zaman nilikuwem0'
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    'sugu sana anamilik bunduki,
    hata ncporap nahesabu milion,
    hata ucpopga nymbo zangu redion
     
  20. K

    Kalila JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli huyo ndo sugu mameneja masoko tupeni hizo dola laki 3 walipwe local artist wanaweza kujaza ukumbi. Tuache unafiki kuna msanii anayejitambua kama sugu huyo prof jay yeye anajiita legend then juzi ndo amemaliza kujenga nyumba damn ni aibu
     
Loading...