Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu : Huu si upepo bali ni kimbunga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruttashobolwa, Apr 23, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Akiongea kwa nguvu zote wakati wa kuchangia riport za kamati za kilimo na maliasili,Mh mbilinyi alisema amechoswa na wabunge magoigoi na kuendelea kusema kuwa amesikia wakitamba kuwa awatojiuzulu kuwa huu ni
    upepo utapita,alisisitiza kuwa huu si upepo bali ni kimbuga kikosa nyumba lazima kiondoke na bati! alisisitiza kuwa chadema wako bungeni kuhakikisha wanawapeleka mchakamchaka mawaziri wa jk ili wajue jinsi ya kutenda kazi! Akionesha kukelwa na matatizo ya wizara ya maliasili alisema ingekuwa ni nchi nyingine wangesha shikana humu bungeni lakini kwa sababu ya ustaharabu inabidi awarekebishe kwa mdomo na kusisitiza kuwa wanchi wamechukia sana, na huu si upepo bali ni kimbunga. aliendelea kusema kuwa mawaziri hawanabudi kujiuzulu kwani wapo wenye uwezo wa kufanya kazi,makofi yaliendelea kumiminika.
    BUNGE LITAENDELEA SAA11 JIONI
     
  2. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijakuelewa ngoja nitarudi tena baadaye
     
  3. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi nimemuelewa,ngoja nijaribu kukusaidia kukuelewesha,ilivyo ni kwamba serikakali
    ya JK wana msemo wao kuwa "hili nalo litapita" au "ni upepo tu utapita"na hii ni kwa
    sababu wanaamini watanzania ni wepesi wa kusahau na hawajali .Ndiyo maana
    Sugu amewaambia mawaziri na serikali wasijidanganye kuwa huu ni upepo utapita
    bali hiki ni kimbunga kikipita lazima kilete madhara.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jk, ccm na serikali yake walishazoea kutunyea na kutukojolea vichwani watanzania, lakini sasa inaelekea uvumilivu wa watz unafika mwisho. Wataonja joto ya jiwe.
     
  5. K

    KANTINGA New Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu Mchokozi umefanya jambo la maana sana kumwelewesha ndugu yetu. Kwani ukweli ndiyo huo kuwa serikali yetu imezowea kuharibu ikiwa inategemea upepo kupitisha haya yanayotokea. Tumeyaona ya EPA, RICHMOND,DOWANS na sasa linakuja swala la ufisadi kwenye wizara mbalimbali........sasa kweli huu siyo UPEPO kama walivyozowea ni Tsunami kali.
     
Loading...