Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu awatukana waandaaji wa fiesta kwenye facebook

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ZIPOMPAPOMPA, Jul 10, 2011.

  1. ZIPOMPAPOMPA

    ZIPOMPAPOMPA Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alichoandika mr 2 sugu kuhusu fiesta kwenye wall yake ya facebook

    kama hii ndio chadema school of thought, muda si mrefu nitarudisha kadi niungane na mtikila.


    Mods in jf tunasema "where we dare to talk openly"
    so please if that is true then msiondoe hii thread.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    hapo alivaa sura ya kiusanii na sio ubunge..haina sghida ni katika kupigania haki za wasanii
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hapa yuko kisanii zaidi.acha awadis hawa ma.fa.la. Wa claus fm !
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahah..kama mambo yenyewe ndio haya mmmh! Halafu utakuta mtu anajiita Great Thinker halafu ana Kadi ya chama cha kihuni kama cha huyu mheshimiwa!!!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hebu tuwekee na picha za tamasha la burudani ni nyumbani tuburudike!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    what makes u think kuwa maisha ya mtu na siasa lazma ziambatane kila wakati? senator schawznigger (sijui kama nimepatia spelling,sorry) akiwa kwenye movies huko ni full ma-kiss na kutakana akiingia mjengoni ni kazi.kutukanana kwenye fiesta ndo mahali pake huko!
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaa,nilisema siku 1 kabla ya fiesta ya mbeya,tena hapahapa kuwa hawa vijana wawili(sugu na Ruge) wanatunishiana misuli kwakuwa kila mtu ana status yake kwenye hii nchi,Ruge ni swaiba wa JK NA CCM,SUGU ni mbunge kijana na mtoto wa mjini aliyekula msoto kitambo na pia alishawahi kufanyiwa usanii na haohao akina Ruge,so ugomvi huu hautaisha kamwe........na una mwisho mbaya sana.....kwa wasanii na kwa hawa vijana na wafuasai au wapambe wao
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kaka usijiguse irudishe fasta!kizazi cha sasa ni all or none(0 1) hakuna kuwa vuguvugu .
     
  9. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sugu ana sura 2 ktk jamii 1. Msanii 2. Mbunge
    lakin kwa status aliyonayo no 2 hakutakiwa kutumia neno kali hvyo.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sugu saizi ni mbunge anatakiwa kuwa makini hizi kauli za kihuni zitamualibia
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    zitamuharibia nini na kivipi?
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sugu amenifurahisha sana, sugu ni tofauti na PIMBI wote kwenye Bongo flava industry, anajiamini na anajua anachofanya. Kuna waosha vinywa humu huwa wanamponda Sugu kwa kujiona wamesoma na wanajua sana lakini let me tel u guys Sugu anajua afanyacho na he goes places for that. Sielewi tafsiri ya ubunge hapa Jf ni nini, mnamfahamu mbunge wa Makadara, Nai? Angalieni mabunge mengine mjifunze. Ubunge ni zaidi ya kuvaa masuti, kutembelea shangingi, kukalili kamusi ya kiswahili fasaha ama kuwa mnafiki hata pale unapokuwa na dukuduku, ni zaidi ya kuiga wale ma ndito, vijana simameni ktk kile mnachoamini. Sugu ni mfano kati ya wengi hasa mh. Mbowe alinifurahisha alipomchapa kibao msimamizi wa uchaguzi kule Hai. Jana nilisliza clouds toka tano asbh ckusikia mbwembwe za Mbeya nadhani walibanwa kiana. Wasanii stukeni mtakwisha. Cowards die many times before their deaths, the valiant never taste of death but once. - Shakespeare.
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    chama cha magamba ndio cha kihuni "usipokubali kuliwa hata kidogo huli sasa we unataka kula hata bila kuliwa haiwezekani" huu ndio uhuni sasa
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    umesema akiwa kwenye movie lakini sio kwenye social network...umeshawahi ona akitukana kwenye twitter au facebook?????
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Juzi nilizungumzia ili swala na nikasema litawafikisha hawa watu mbali sana , utafikia wakati maneno na ubabe wa pesa/jeuri havitafanya kazi hapo ndipo bullet itakapohitajika kufanya kazi yake.
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    watu mtasema yote ila jamaa yenu kachemka na ni uvivu wa kufikiri kuunganisha usanii wake na upuuzi aliofanya...yeye ni kiongozi wa jimbo na wananchi wake vijana kwa wazee wanamsikiliza..
     
  17. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,682
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    namsapoti Sugu....magamba na wooote wanaowadhulumu maskini wa Tanzania muth...a...fu...c...k....aaz
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hayo maneno wewe unaona na sawa?
     
  19. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh tehe..ni kweli kabisa!
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ulijiunga lini CDM, wewe si gamba lile kuukuu, ulidhani kwa taarifa hii utapunguza idadi ya wanachama au? acha uhuni, akiwa kwenye sura ya kisanii lazima aonyeshe usanii wake, akiwa kwenye majukwaa ya kisiasa atazungumza kisiasa.
     
Loading...