Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu ashikiliwa na Polisi Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sekulu, Jul 9, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Leo Usiku niliamka kama Saa 8 usiki nikawa nasikiliza Radio,

    Nikasikia Sugu akamatwa na polisi Huko eneo la Nzovwe Mbeya Kwa kufanya mkutano kinyume cha sheria, Lakini wakaendelea kusema kwamba eti kamatwa yake inatokana na Kitendo chake cha kufanya Onyesho la bure eneo la Luanda Mbeya, huku pembeni yake uwanja wa Sokoine kukifanyika Tamasha La Fiesta linaloendeshwa na Clouds Fm.

    Kuna mtu mwenye Data Zaidi?

    SOurce: Radio 5
     
  2. m

    mams JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hayo yote inawezekanaz!
     
  3. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tena TBC wanasema Sababu za kukamatwa kwake Hakujawekwa wazi na Jeshi la Polisi!, anyway huenda ikawa ni kwa sababu ya Kutaka kufanya onyesho la Bure
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona Luanda na Uwanja wa Sokoine ni sehemu mbili tofauti?
    Sugu tumekuwa tukimsikia akiipromoti fiesta.
    Lakini ngoja tukae kimya, habari kamili zitatufikia tu.

    Swali la kizushu:-
    hivi bunge limeisha? Inakuwaje Sugu awepo jimboni kwake badala ya kuhudhuria vikao vya bunge?
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio sauti ya sugu ile kwenye tangazo la fiesta wamechakachua kama kawaida yao
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ni mambo ya fiesta tu ndio yamesababisha!
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye Red, Wapi umemsikia akipromoti??
     
  8. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ishu ni kwamba nasikia na yeye alipanga kufanya Tamasha la Bure kwa wananchi wake,
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sugu bado anatabia za kihuni, ndio maana utakuta anafanya maajabu tu. ivi nani anaweza kuniambia toka awe mbunge hata kwa kuongea tu ni mchango gani kisha toa? Hili bunge linaloendelea sijasikia alichangia nini. Sugu alijifanya kukataa hao jamaa wa fiesta kuwa wasikanyage jimboni kwake bila kujua kuwa yeye siyo last say, waomba kibari wala huwa hawamuombi mbunge wanaomba serikali, na ninahisi alikuwa anaumia sana alipokuwa akisikia sauti ya Jembe Zitto na yule Diwani wa mbeya wakihamasisha watu waende kwenye huo ufiesta.
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red ndio wabunge wa chama chetu wapo kimajungu zaidi au wewe huyu sugu na kusaga wana bifu la zaidi ya muongo mmoja? alienda kufanya tamasha lake baada ya juhudi za kuzuia fiesta isifanyike kugonga mwamba angefanikiwa angebaki mjengoni.
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye Red Ngoja Nicheki kwenye Hansard!, Nakumbuka kuna siku Joseph Mbilinyi Aliongea Bungeni!

    Kukamatwa kwake ni wakati anafanya Mkutano wa Hadhara!, Pia aliandaa show Siku ya leo Jumapili Show hiyo itafanyika Buuuure!, na huku upande wa pili hapo hapo Mbeya Mjini Kutakuwa na Onyesho la Fiesta la Clouds Fm!, Alafu kwanini Polisi Hawajaeleza wazi kwanini Kakamatwa??, au walipata Taarifa Za kiintellijentia?
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sugu naye aache mabishano yasiyokuwa na tija. Yeye ni Mbunge na sio Mmiliki wa Mbeya. He should be above huu ugomvi wa kitoto kati yake na Clouds FM. Sasa hivi ni mbunge afikirie ni namna gani atainua maisha ya wana-jimbo wake.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapa maswali ni mengi kuliko majibu. Sababu zinazoelezwa hapa zinaonekana ni hisia zaidi kuliko uhalisia! Kama ameandaa tamasha sambamba na fiesta, mbona j2 haijafika? Na kama "ameandaa" tamasha la bure, hajafuata taratibu? Na mbona wamemkamata kabla ya kutenda kosa lenyewe? Maana leo ni jmosi. Kutakuwa na jambo ambalo bado hatujalijua. Wana jf mby tunategemea mtuletee habari kamili. Kuhusu bungeni, naamini mbunge anajua anachokifanya na kuchangia sio lazima kuongea. Kuna kuchangia kwa maandishi.
     
  14. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Naanza kuwa na mashaka na hawa makamanda. Mbunge unafanya mambo ya kihuni tena wa kitoto kiasi hicho, no!
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sugu hajaandaa tamasha lolote ila habari kutoka Mby ni kwamba kuna kampuni imeandaa tamasha mby na Sugu ni mgeni rasmi. Wasanii mbalimbali watatumbuiza bure Afande sele, mchizi mox , mkoloni, gsolo na wengine maarufu. Clouds wanahofia fiesta kudoda na hili suala la kumshikilia sugu ni kosa la kiufundi
     
  16. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..Waliokuwa maarufu enzi hizoo...
     
  17. T

    Triple DDD Senior Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Clouds ni matapeli, huwa wanadanganya wanamuziki na kuwarubuni kwa kuwapa fake contract ambazo
    haziwanufaishi kabisa, Ukistuka na kutaka kuwakacha mziki wako hautapigwa kamwe hata kama unafunza jamii
    pia ni CCM hawa hata matangazo yao utawasikia wanavyoponda upinzani, hawana jipya zaidi ya kunyonya

    Sugu toa hisia zako fanya tamasha lako la bure wananchi waburudike baada ya kazi ngumu,
    Tena ukaongee na TBL wakupe vinywaji watu wakatike vizuri.
     
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Clouds FM. Jingle inaanza na wimbo YAMENIKUTA Mzee Mwenzangu aliouimba na GWM
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sugu ataki Fiesta, Zitto anatangaza Fiesta! Kazi kweli kweli
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huu ndo ujinga wa Polisi wa CCM wanao ufanya kila siku alafu baadae wanakuja na kusema anatafuta umaarufu wkt umaarufu huo ni wao wenyewe wanampa
     
Loading...