Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu anazungumza-hospitali huduma sio nzuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jmura, Jul 31, 2012.

  1. j

    jmura Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema huduma za hospitali sio nzuri-hospitali za mikoa!!!
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa hapo taarifa ni nini? Sugu kuongea au huduma hospitali?
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mgomo unaoendelea kwa sasa kwenye hospitali zetu ni Mbaya kuliko ule LIVE ulivyokuwa. Mgonjwa wako akitakiwa vipimo lazima uende Private ambako bei ya kipimo ni ya juu kupindukia. CT-Scan tu ni 280,000. Na dr. hawezi kumtibu mgonjwa kama huna vipimo vitakavyomfanya ajue unachoumwa exactly.
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taarifa hapo ni "Sugu anaongea" Lol. Ingekuwa njema kama angefanya subira kidogo ili post iwe na nyama.
     
  5. Ngalangala

    Ngalangala JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kazi yake ni kuongea mmhh
     
Loading...