Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu anadhihrisha kwamba wabongo flavour tuko makin

Discussion in 'Entertainment' started by mbasajohn, Jul 29, 2011.

  1. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nilikuwa namskiliza Mh. Sugu na jinsi nlkuwa namskiliza katika mchango wake katika wizara ya mambo ya ndani! Na ndpo nlpokubali kuwa wanabongo flavour n wakali kwenye kila idara hata siasa.
     
  2. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sugu ni mwanaharakati wa ukweli
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Sugu is more than just 'm-Bongo flava'....hakuapata ubunge wa jimbo nyeti kama Mbaya mjini kwa kubahatisha!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Sugu SI mchezo. Safu ya upinzani inatisha, si umeona Magamba Ndugai jinsi alivyokuwa anapayuka jana baada ya nondo kali za Lema bungeni.
     
  5. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakweli nlfurah zaid jinsi alivyokuwa akiibua hoja na kuisapoti sio kama wanamagamba weng ambao hujiita wakongwe bungen lakn mwisho wa siku wanatoa hoja na kukosa maelezo ya ktosha kusapot hoja zao kias unashndwa kujua ameongelea nn.
     
Loading...