Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu amshangaa kikwete!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijallo, Mar 12, 2011.

  1. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akihutubia mamia ya wakazi wa kata za uyole,amemshangaa rais kwa kutomwita mmiliki wa dowans,amesema rais,alisema hamjui mmiliki sasa kajileta mwenyewe kwa nini asimwite ikulu na kumkamata,amesema wasanii wa nje wakija nchini,anawaita na kupiga nao picha,kwa nini asimwite na kumkamata,akashangiliwa sana,yaani na umati we acha tu!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    respect.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :tongue:

    Amtolee singo kama Pres. Pastor Roma au aombe verse za simjui za Mwanakijiji
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    respected
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,893
    Trophy Points: 280
    Amkamate kwa kosa lipi? huyu nae hana sera. Na hivi anaongea utumboo namna hii na watu wanamshangilia?
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sugu vp mbona unaharibu tena¿
     
  7. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda kwa kuitapeli Tanesco. Yani kama Richmond wana makosa, na dowans wanaunganishwa
     
  8. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu umati huu,hata pinda haoni ndani!anaeleza mikakati yake, na anapokea kero na maswali ya wananchi,
     
  9. howard

    howard Senior Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    picha tunaomba wakuuu
     
  10. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakuunga mkono. Huyu Sugu anatakiwa kutoa mwelekeo wa maendeleo ya wana mbeya kwa kipindi cha hadi 2015. Wana mbeya wako gizani kuhusu maendeleo ya mji wao. mji umedorora hata haufai kuitwa city. mambo ya dowans na kina Ali Hashitakiwi ayazungumzie huko dodoma. Kwa mbeya huu sio wakati wa kumwaga mbwewe za kisiasa. Aseme kama upeo wake wa kuchochea maendeleo Mbeya ndo umeishia katika kumsema JK.
     
  11. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema mbeya imepewa jiji kisiasa,lakini si kimaendeleo,anasema ndani ya miaka miaka 5,atajitahidi kuhakikisha linakuwa jiji kiukweli,anakabidhiwa zawad yenye picha yake,TZ KUNA WACHORAJI, kachorwa kama yeye.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    nyie wenye sera mlo mbona mnashangiliwa kwa upuuzi tu?
    Hata mie ningelikuwepo mbeya ningemshangilia kwa kuwa alichosema ndio kweli. Unasikia wewe mr sijui?!

    kikwete huyo huyo anajua dowans ni chama cha siasa kilichoandikishwa tanzania kuiba. Amekili hivyo kwenye hotuba zake. Lakini anadai hajui mmiliki wa chama hicho. Sasa kajitokeza yeye anakenua meno tu. Kudadadeki wee
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mmiliki wa dowans simjui, Dowans yenyewe sijui.
    Kama inamilikiwa na Adawi sijui, kama ni changa la macho sijui.
    Kama ni mimi sijui,Kama ni RA sijui
    Nimkamate Adawi sijui, Naogopa sijui.

    Respect kwa Mwanakijiji.
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    teh teh nini tena?
     
  15. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ufisadi wa Dowans unamgusa kila mwananchi wa Tanzania wakiwemo wanaMbeya kwahiyo anastahili kuliongelea hilo kwa wapiga kura wake. Haiingii akilini hata kwa mtu wa kawaida kabisa, rais anasema hamjui mmiliki (wamiliki) wa Dowans ila anakubali kuwa Richmond na hatimaye Dowans ni kampuni za mfukoni. Ni katika misingi hiyo hiyo rais alitakiwa kumkamata Al Adawi baada ya kujileta (kama hakuletwa) mwenyewe na kusema yeye ni mmiliki wa Dowans! Mr Two yuko sahihi kabisa kuwafafanulia wapiga kura wake kuwa mpinzani nambari 1 wa maendeleo ya Tanzania na hususani jiji la Mbeya ni Jakaya Mrisho Kikwete!
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mji wa Mbeya uliitwa jiji kisiasa halafu nakushangaa unapopiga domo wakati huyo Sugu ana miezi kama minne toka achukue ubunge tumpe muda. na ukizingatia Mbeya siku zote ilikuwa chini ya CCm sasa sioni sababu ya wewe kupiga kelele utadhani hujui walio sababisha idorore ni hao hao CCM na hapo kwenye red hivi Mbeya utaifananisha na Chalinze au Msoga ambako Mkwere kwa nyakati tofauti alishawahi kuwa Mbunge?
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,893
    Trophy Points: 280
    Mie nnavyojuwa Dowans ndio katapeliwa kenda mahakamani kashinda kesi na bado anafanyiwa mbinu za kutapeliwa.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,893
    Trophy Points: 280
    Naona hata unachokiandika hukijuwi, unafata mkumbo tu.
     
  19. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Majimshindo una uhusiano gani na tambwe hiza? Mbona fikra zenu ni one-to-one!!
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hivi bado watu wa CCM Mkoa -- yule Mburushi cousin wa Rostam aitwaye Mulla hajaitisha mkutano na waandishi na kusema "Oneni CDM kazi yao matusi!'

    Hiyo hpja haijibiki na hivyo itaitwa matusi na wana-CCM! Inasikitisha sana!!!!!
     
Loading...