Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu alisema bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipycalypse, Jul 14, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,066
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
  2. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,101
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Namuaminia kamanda sugu, alichosema ni kweli tupu, kwa kuwa tumemsikia kwa masikio yetu, Kova akitueleza kuwa huyo janjaweed wa Kenya alipoulizwa alisema, hiyo kazi maalum ya kumshughulikia dr, Ulimboka, alipewa na kigogo mmoja wa serikali, ambaye hamfahamu kwa sura!! Mmh....hii Tanzania yetu inaendeshwa kwa mtindo wa ze comedy ya kina Bambo, hivi jukumu zito la kupanga kumuangamiza dr. Ulimboka, si lazima ulihusisha vikao vingi sana vya kupanga mikakati na baadaye kukabidhiana ujira wa kutekeleza assignment hiyo, sasa inaingia akilini kweli aliyetekeleza jukumu hilo, hamjui mtu aliyempa hiyo task??? Hii ni ajabu na kweli ambayo inapatikana TZ pekee!!!
     
  3. k

    kitero JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namkumbua dada yangu alishawahi kuniambia ukitaka kuwa muongo usiwe msahulifu.Maana unaweza kusema hivi baada ya dakika kadhaa ukajiping atena mwenyewe.Tafakari chukua hatua:spy:
     
  4. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukweli haufichiki, :flypig:
     
  5. N

    Nabwada Senior Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbeya Nchi ,Sugu Rais
     
Loading...