Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu akisaini kitabu cha wabunge mjini dodoma

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paulo, Nov 10, 2010.

  1. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MAY PEACE BE UPON YOU GREAT THINKERS!
    HEBU MTU ALIYEKO DODOMA AMA BUNGENI ATUJUZE HALI YA HUKO IKOJE JAMANI. NIMESIKIA KWENYE RADIO WAKICHAMBUA TASWIRA ZA BUNGENI NA WAKAELEZEA KUA MH. SUGU AMEONEKANA AKITIA SAINI KITABU CHA WABUNGE. BINAFSI NIMEFARIJIKA SANA NA NAOMBA WADUE WENYE HIZO TASWIRA WAZILETE HAPA JAMVINI ASAP.
    :peep:
     
  2. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,214
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Mambo yameiva huko!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nilitegemea picha hapa
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hii ni mr 2, Sugu , Joseph Mbilinyi, kiboko ya mafisadi wa mapenzi dhidi ya watoto wetu , clou.... akiingia Mjengoni

    [​IMG]
     
  7. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Komaa mgumu.
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hapo uko sawa maana jeans na TShirt kule mjengoni havitakiwi
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  10. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo nguvumali uweua mkuu! Tehe tehe......
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa mwenye picha ya John Shibuda aweke bana...i can imagine jinsi anavowa mock CCM hahaaaaa.....Shibuda weeeeeeeeeeeeeee wanipa raha mie ....
     
  12. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    NAONA KASAHAU COMBATI
     
  13. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    BUNGENI KUMBE HAPATOSHI.
    MMMMMHH.....
     
  14. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwana hiyo Avatar yako ni noma!
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kumbe kukumbatiana wanakubaliwa pia??
     
  16. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NIMEKUSOMA MKUU (NTEMI KAZWILE)! C UNAJUA TENA MAMBO YA SFO
    :yield:
     
  17. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    AVATAR YANGU INAHUSU MTANZANIA WA KWANZA KTK HISTORIA YA HII NJI KUCHUNGUZWA NA SFO YA UINGEREZA
    :yield:
     
  18. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hiyo kakaka
     
  19. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr Paulo, ur our lovely JF member, but ur avatar ya CHENGE, i feel nausea, i beg u, ninakuomba mkuu kama utaweza delete huyu fisadi hafai kuwa ur image, he represents -ve pics of our nation, naomba many thanks
     
  20. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MKUU (WAMEIBA KURA) USIJALI NI PICHA TU! DO NOT LET YOUR SELF BE PUT OFF BY THIS MERE PICTURE. USIMCHUKIE KIASI CHA KUCHEFULIWA NA PICHA YAKE KWA SABABU HATA SISI TUNAFANYA DHAMBI NYINGI LKN MUNGU HATUONEI KICHEFUCHEFU. HATA SHETANI ALIMCHUKUA YESU AKAMPELEKA JANGWANI ILI AMJARIBU NA YESU HAKUONA KICHEFUCHEFU. BADALA YAKE HII PICHA INATUJAZA MACHUNGU KAMA YA NYONGO ILI TULIKOMBOE TAIFA LETU KUTOKA KWENYE MIKONO YAO. HUU NI UKUMBUSHO WA KILA SIKU KWAMBA TUUNGANE. TANZANIA BILA CHENGE AND HIS LIKES IS POSSIBLE...............
    :yield:
     
Loading...