Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu aibuka upya, atangaza kuendelea bifu na Ruge, Clouds

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kiparah, Mar 17, 2012.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Joseph Mbilinyi

    TAARIFA YA MASIKITIKO:

    WALIKUJA NA KUOMBA MUAFAKA NASI TUKAKUBALI KWA AJILI YA AMANI NA MAENDELEO YA SANAA, NAMI KAMA KINEGA MWANDAMIZI NA PIA KIONGOZI MBUNGE) NIKACHUKUA MAAMUZI MAGUMU YALIYOLETA MACHUNGU YA LAWAMA TOKA KWA MASHABIKI WETU AMBAO KIMSINGI NILIWAELEWA AND I TOOK EVERYTHING AS A MAN...

    BADO NASIMAMIA KUWA CHOCHOTE NILICHOFANYA NILIAMINI KUWA NILIKUWA NAFANYA KITU POSITIVE, LAKINI KUMBE WENZETU HAWAKUWA NA NIA NJEMA WALA DHAMIRA YA KWELI YA KUTAKA MUAFAKA BALI WALIKUWA NA AJENDA ZAO ZINGINE, MAANA MPAKA LEO HII HAKUNA HATA MOJA WALILOTEKELEZA KUTOKANA NA ULE MUAFAKA, NA ZAIDI MARA WANAKUJA NA HILI LINGINE LA KUWASHTAKI MAPACHA NA HUKU NI WAO WALIOSEMA TUNAANZA 'MWANZO MPYA'...A

    MBAPO MIMI NILISEMA HAKUNA VITA ISIYOKUWA NA MALENGO NA NILIAMINI KWA DHATI MALENGO YETU SASA YALIKUWA YAMETIMIA...SASA WAO WANAPOJARIBU TENA KUVURUGA UTEKELEZAJI WA MALENGO BASI HAKIKA MALENGO YANAKUWA HAYAJATIMIA NA MAPAMBANO 'INALAZIMIKA' YAENDELEE...

    My take:
    Hili nililiona tangu mwanzo, kwani Kenge ni Kenge tu (RUGE) hawezi Kuwa Mamba!
     
  2. w

    wa home JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aya thatha yetu macho
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh kwa kumbukumbu zangu, nakumbuka Mh.Sugu alituambia kuwa yeye ndiye alimfata Mh.Nchimbi na kumueleza nia yake ya kutaka kumaliza mgogoro wao kati yake yeye Sugu na Ruge ndipo wakaamua kulifanya hivyo sasa iweje tena leo hii anarudi anatuambia kuwa Sugu ndiye alifatwa kuombwa suluhu; hebu mniweke sawa hapa mchakato huu wa suluhu ulivyoanza"
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Kumekucha uwanja wa taifa.
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kama hujui uulize kama ulivyofanya ktk maneno yako ya mwisho, siyo kuja na majibu then maswali.
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Msimu wa FIESTA unakaribia...
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mabwaku lets continue to watch movie :juggle:
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sugu akumbuke ameshatia sign,sasa akileta vurugu anakiuka mkataba waliotia sign atafungwa,ruge mjanja sana,sugu ulikua ujawashirikisha vinega ndio maana muafaka unateteleka,wazo kama hilo baada ya kupewa na nchimbi kwanza sugu uneitisha kikao na vinega mkatoka na msimamo m1.Ona sasa ushaanza tena na fb watu kina lissu watakuona mjinga,jipange kama ushaamua kuvua nguo lazima uyaoge maji.
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    Sugu nawewe usituchanganye kwa ubinafsi wako..kwani wakati unasaini ulisaini wewe kama sugu au kwa niaba ya vinega.?
     
  10. tozbeka

    tozbeka New Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nahisi hawa wanataka kutengeneza hela kupitia njia ya beef wote lao moja tuuu..wasituzingueee
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe umekubali kuolewa ba Ruge, vumilia tu ndio ndoa hiyo!
     
  12. c

    cyberspace JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jf ya siku hizi hadi chekechea nao wamo. Nakumbuka ilipokuwa JamboForums hoja zilikuwa hoja kweli. Mambo ya kijinga namna hii mjitu inazuka tu na kupost yalikuwa yako Darhotwire. Sasa do!? Mambo siyo shwari kabisa
     
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Sugu ni pimbi ile imani aliopewa na wahuni wenzake vinega haipo tena!!!
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Wewe unataka wimbo wa taifa upigwe disco???acha hizo kwanza angalia hili jukwaa gani...
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sugu kashasanda mwaka huu lazima aache game!!
     
  16. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna namna nyingi za kuuliza maswali; hapo mwanzo nilitoa kile nkikumbukacho kuhusiana na suala hilo sasa swali limefata ili kuhakiki kile kilichopo kichwani mwangu lkn si kweli kwamba nimejipa majibu ingekua hivyo nicngekua na haja ya kuuliza hapo jukumu lako ni kupinga na kunielewesha au kukubaliana na suala hilo kwamba kweli ilikua hivyo"
     
  17. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ooooh pumzi ndefu maana nimechoka nasubili part 3 ya hii filam yya kibongo
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    jameni...hv vinega ni nini? Na bifu lao hadi kwenda kortin ni juu ya nini?
     
  19. Zurii

    Zurii Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani huyo Sugu hana msimamo alifikiria hiyo pipi ona sasa mtu mzima badala afanye kazi yake anahangaika huku na kule macho yetu
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo hapa
     
Loading...