Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SUGU, achana na Muziki!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by leroy, May 31, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sioni haja ya Mbunge wa Mbeya mjini mh. Joseph Mbilinyi a.k.a Sugu kuendelea kujitangaza kwa matamasha mbalimbali ya Muziki.

    Ninadhani umefika wakati kwa yeye kujikita katika siasa na utekelezaji wa ahadi zake kwa wananchi wa Mbeya mjini.
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ushauri butu sana huu. Mbona hujawaambia madaktari, walimu, wafanyabiashara waliojazana CCM kuwa waachane na biashara au ualimu au qualifications zao kwa kuwa tu wamechaguliwa kuwa wabunge?. Nilitaka nisichangie hii thread lakini tunaambiwa kuwa unapoona upotoshaji ni lazima usahihishe. Reframe your thread to have a great thinkers spices.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani muziki unamzuia kutimiza ahadi zake za kushughulikia kero mbali mbali za wana Mbeya?
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    There is more in life than politics.
     
  6. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nitajie wachache unaowajua wanaoendelea kufundisha na kutibu wagonjwa.
     
  7. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Si lazima kuzuia, unaweza kuathiri pia.
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Umekosa kazi ya kufanya?
     
  9. m

    mahoza JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,030
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Umesahau walioomba wapangiwe vipindi UDOM?
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ni sugu pekee au hata kapiteni John Komba?
     
  11. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Nenda Mbeya au waaulize wanambeya wanasemaje juu ya Sugu kufanya muziki? Binafsi naunga mkono sugu kuendelea na muziki na ningependa wasomi na hasa waalimu wa vyuo vikuu na madaktari kuendelea kufundisha hii itawapa maisha ikitokea wananchi wanaamua kuwapa watu wengine nafasi ya ubunge.
     
  12. B

    Buto JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nazani haujamwelewa sugu vizur, amesema sasa hapigi show tena isipokuwa atafanya kwa swala zima la maendeleo. Mfano wikend atakuwa Dar live akipiga show na pesa itakayopatikana itaenda katika mfuko wa maendeleo wa elimu jimbo la Mbeya mjini
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wananchi na wapiga kura wake wanapenda aendelee kuwapa burudani wewe kama nani unamzuia aacha mziki?
     
  14. A

    AZIMIO Senior Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeeeipenda hii,watu wengine vichwa maji muwe mnawaelimisha!SAFI SANA
     
  15. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    umesahau kuwa mjinga ndio kipimo cha mwerevu?
     
  16. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wapiga kura wake hawakumchagua kwa kigezo cha muziki
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sugu ni hopeless eti atakua na tamasha mbeya! ana dhalilisha ubunge wake,lazima tukubali mtu kuwa mbunge ni kiongozi,yani sugu ameshindwa kupata hela ya maendeleo kwa jimbo hadi aimbe!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hivi Martha Mlacha na Vicky Kamata walishaacha muziki?
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwani muziki anaimba kila siku, kwani Sugu alitoa ahadi gani kwa wananchi?
     
  20. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sema tumekosa kwa maana wote tuko ndani ya Thread moja.
     
Loading...